• Total voters
    17
O.S.P.D
29/8/05
4.115
424
83
51
Arizona
"không có văn hoá"nếu bấm còi không đúng lúc . Câu này được không các bác hay quá dài???

Hạng B2
14/5/08
120
5
18
TP.HCM
dragon nói:
Em đồng tình hưởng ứng việc này. Hôm nào làm thêm chuyên mục "văn hóa đèn pha" nữa đi bác, trong thành phố và cả trên đường trường. Em nghĩ ít ra tất cả các bác OS phải không sử dụng còi, đèn pha bừa bãi. :)

PS: Em thấy có một số bác lại thích độ, thay còi xe :D.
- Em cũng hưởng ứng vụ này, cần thiết lắm em mới nhấn mí còi nghe cái ''tít'' rất nhanh, em thấy bác nào chơi nguyên bàn tay nhấn còi nguyên hơi dài là ko ý thức lắm.
- Cái vụ đèn xe cũng vậy, nhiều bác chạy rà rà trong phố toàn chơi mở pha ko.... đồ vô duyên..

Lơ Xe
6/6/04
15.562
12.404
113
Vietnam
www.otosaigon.com
Em thấy lấy hình chó con bấm còi xe.. rồi làm cái slogan.. "Chỉ có chó mới thích bấm còi"..
, bảo đảm thằng nào chạy phía sau nó chỉ ..ủi thẳng vào đít chứ không bấm còi cảnh báo.. :D

Last edited by a moderator:
4P confirmed
Hạng D
19/3/11
1.445
12
38
Sài Gòn
www.bannhavang.com
Nhưng bây giờ mình phải in cái hình con chó nữa đó bác ! tốn thêm gỉấy Decal hỉ ? :D
Nhưng 1 khi làm hình con chó thì phải làm luôn cả 2 con đực và cái luôn nhé bác !

Chung chung để tránh hiểu lầm là " thiên vị "
otosaigon nói:
Em thấy lấy hình chó con bấm còi xe.. rồi làm cái slogan.. "Chỉ có chó mới thích bấm còi"..
, bảo đảm thằng nào chạy phía sau nó chỉ ..ủi thẳng vào đít chứ không bấm còi cảnh báo.. :D

Tập Lái
19/12/11
33
0
0
Western Ford
vietnamauto.vn
bác lơ ui, nếu có in slogan cho em 1 vé nhá, hôm rùi em đi qua vòng xoay mả bác xe khách cứ bấm inh ỏi lên, em nóng quá quay qua chửi lại... hên quá nó đi xe lớn nó bỏ đi lun nếu k ... hic hic

Hạng D
3/6/11
1.195
57
63
TPHCM-TÂN BÌNH
Thật sự em cũng lười bấm còi lắm, nhưng nhiều khi đi ngoài đường nhiều bác, mợ đi 2 bánh chẳng tập trung gì cả, cứ lơ đãng ở đâu í, vừa đèo nhau vừa tám, tay lái tay sờ đùi người iu.....cứ chàng ràng trước mõm xe em, lúc ấy không bấm còi thì các bác làm gì. Nói chung em luôn hạn chế bấm còiở mức thấp nhất có thể

Hạng D
12/9/09
3.760
3.241
113
49
PTSC - HCMC
Nếu không bấm còi chắc em đi bộ quá:D trong TP này ko có còi thì không làm sao mà vượt được xe cá viên chiên đây:mad:

Hạng B2
12/4/09
206
7
18
47
HCM
phanptsc nói:
Nếu không bấm còi chắc em đi bộ quá:D trong TP này ko có còi thì không làm sao mà vượt được xe cá viên chiên đây:mad:

Mọi người đang nói "hạn chế"