Hạng C
29/2/08
595
118
43
kurtbinh nói:
Accent cái thứ nhất là ko cùng hạng với Cruze, hạng Cruze cao hơn 1 bậc. Thứ 2 giá Accent hơn Cruze , thứ 3 thương hiệu xe Hàn Quốc 20 năm nữa nó mới đẳng cấp ngang xe Mỹ, thứ 4 doanh số bán của Accent ko bằng Cruze bán trong 3 tháng tại TQ chứ chưa nói là thế giới, Vậy Accent hơn Cruze chổ nào <span style=""color: #ff0000;"">nếu hơn là hơn chỗ những thằng điên ít kiến thức về oto và phát ngôn thiếu suy nghĩ.</span>
VUCONS nói:
accent đi bác.
Nếu bác kurtbinh dừng lại ở chữ màu đen thì đẹp rồi, thêm đoạn màu đỏ vô mất hay. Bình tĩnh đi mấy bác, dĩ hòa vi quý

Hạng C
29/2/08
595
118
43
Do 2 xe này không đồng cấp nên so sánh thông số kỹ thuật sẽ không công bằng. Nếu so thì chỉ nên về kiểu dáng và tiện dụng.
Riêng tôi thì thấy Cruze đẹp và form trông cứng cáp hơn

Hạng B2
25/12/11
193
0
16
42
Em chỉ nhận xét về kiểu giáng: Accent mới nhìn thì đẹp, càng nhìn càng xấu, xe nhỏ ... Cruze thì ngược lại, càng nhìn càng đẹp, ra đường thấy Cruze nhiều hơn nhiều.

Hạng C
29/2/08
595
118
43
nmluan1981 nói:
nghe mấy bác khen cruze e thấy nao lòng.
Avatar của bác hay quá, xe nhà bác ah. Chở đá kiểu này ben dễ lật lắm, xe tỉnh nào mà be cao vậy bác?

Hạng D
13/5/07
1.458
582
113
53
7xmen nói:
kurtbinh nói:
Accent cái thứ nhất là ko cùng hạng với Cruze, hạng Cruze cao hơn 1 bậc. Thứ 2 giá Accent hơn Cruze , thứ 3 thương hiệu xe Hàn Quốc 20 năm nữa nó mới đẳng cấp ngang xe Mỹ, thứ 4 doanh số bán của Accent ko bằng Cruze bán trong 3 tháng tại TQ chứ chưa nói là thế giới, Vậy Accent hơn Cruze chổ nào <span style=""color: #ff0000;"">nếu hơn là hơn chỗ những thằng điên ít kiến thức về oto và phát ngôn thiếu suy nghĩ.</span>
VUCONS nói:
accent đi bác.
Nếu bác kurtbinh dừng lại ở chữ màu đen thì đẹp rồi, thêm đoạn màu đỏ vô mất hay. Bình tĩnh đi mấy bác, dĩ hòa vi quý
Em đồng ý

Hạng B2
29/3/12
256
1.204
93
Nhìn bên ngoài thì một em vạm vỡ (Cruze), một em thì mi nhon (Accent), bạn Bác thích cỡ nào thì quất em ấy thôi.

Hạng B2
18/11/10
202
40
28
conga nói:
7xmen nói:
kurtbinh nói:
VUCONS nói:
accent đi bác.
Em đồng ý
Em đồng ý. ;) Coi như em chưa đọc. Còn biết về xe hay không thì bác xem em đi xe gì nhé. Bác nên đọc và suy nghĩ kỹ về comment của ngừoi khác trước khi kết luận nhé : kurtbinh.

Hạng C
6/3/12
515
9
18
HCM
Bác vào đây hỏi tất nhiên là Cruze rồi, bác hỏi nữa em quang cục gạch là bác chụp không kịp luôn..... hehe thêm bạn bớt thù