Tập Lái
19/3/10
1
0
0
hungrom456 nói:
Chào cả nhà, hiện mình đang tìm mua một em Huyndai Starex cho ông Chú ở Bến Tre, mình vừa ghé một bãi xe trên xa lộ Hà Nội coi một em Huyndai Starex đời 2005 màu bạc, một giàn lạnh xe 6 chổ ngồi + 800kg giá em nó là 430 triệu, nếu không có gì thay đổi chắc khoảng tuần trở lại thì mình lấy. không biết nhà mình có ai có ý gì hay hơn không cho mình xin ý kiến nhé,
Cám ơn cả nhà
Xin lhệ :

xe trong đó đắt thế bác nhỉ. ở ngoài Hn bonj em re hon.

Hạng B2
8/5/08
106
4
18
an giang
em đang tính múc em này để chay tour ở miền tay ! em o long xuyen thây mấy em 9 cho63 trung chuyen phuong trang chay kinh qua mà chi phi thì .... quá ok ! em mà lay em nay2 di tour thì mấy chu inova co ma KO voi e cac bac nhi.

Hạng B2
23/9/09
299
8
18
tp HCM
hyundaixe.com
nnpbl nói:
e mới vừa điện thoại cho Cty Nam Việt, người ta nói là Grand Starex đag trên đườg về VN. Vài bữa nữa mới có hàng. Và mức giá từ 32k-36k. chưa biết rõ nữa

Xe đang có hàng sẳn bạn ah ,không phải đợi đâu

Hạng B2
8/5/08
106
4
18
an giang
tuanphotocopy nói:
Bác Triha cùng ở long xuyên như Mình à., ở đoạn nào thế

em ở tại ku phà an hoà (nhà thiếu nhi ấy) bác tuấn ở đâu bữa nào rãnh cf tam sự chia sẽ kinh nghiệm! bác đang sử dụng xe nào??/

Hạng B2
21/2/08
145
11
18
37
triha nói:
em đang tính múc em này để chay tour ở miền tay ! em o long xuyen thây mấy em 9 cho63 trung chuyen phuong trang chay kinh qua mà chi phi thì .... quá ok ! em mà lay em nay2 di tour thì mấy chu inova co ma KO voi e cac bac nhi.

inova thì ko có cửa so với starex đâu,có chăng là cái dáng của starex thì nó thiên về xe khách hơn là xe gia đình thôi :D

Hạng B2
18/8/07
309
1
0
31
Chào triha! Mình ở cạnh ks thuỷ tiên - đường lý thái tổ. cà phê tối là ok