Hạng F
29/10/14
8.524
11.193
113
Ok bác , có một thực tế mà cu ấy không biết rằng xe Nhật chạy ở châu Âu không phổ biến.!
Mấy thằng này đi làm quảng cáo vớ vẩn kiếm thêm mấy đồng. Có sít ô tô mà đi. Biết gì về ô tô

• Like
Reactions: Azumidiep
Tập Lái
17/10/15
16
8
3
49
Em thấy có bác mới lấy xe về nói nhựa bên trong còn mỏng hơn cả vios :| bác nào confirm giúp em phát

Đánh giá độ dầy mỏng thì hơi khó,nó liên quan đến chất liệu, độ cứng , mềm của sản phẩm . Cá nhân em thấy bề mặt không được trau chuốt, nhìn như của Getz thôi. Kể mà tinh tế hơn thì đẹp.
Show báo em là hiện thời giấy tờ xe chưa về, quan trọng nhất là thời điểm này chưa thể đăng ký xe vì chưa có biểu thuế để nộp.

Tập Lái
17/10/15
16
8
3
49
Bác deal dc 5tr ah. Ở ĐN em hỏi ko bớt đồng nào, ko km ji luôn.
Em bớt đc 5 tr, Km dán kính, trải sàn, bọc vô lăng, nước hoa , gói bd. Hôm tới lấy xe em hỏi trải cốp xem có không .
:d

• Like
Reactions: 22Lúa
Tập Lái
17/10/15
16
8
3
49
Các bác cho em hỏi ngu phát, giá áp thuế của từng phiên bản ko biết có giống với giá niêm yết ko ạ? Nếu đúng với giá niêm yết thì em sẽ mua bản base, sau đó gắn thêm đồ vào thành MT gia đình (tất nhiên chấp nhận vài món ko gắn thêm đc), khi đó em sẽ ăn gian đc khối tiền thuế trước bạ các bác nhỉ.
Nhưng như vậy ko biết có khó khăn gì trong đăng ký hay đăng kiểm ko nhỉ?
Chưa có biểu thuế bác ơi, đành phải chờ sang tháng 5.

• Like
Reactions: khanhkntg
Hạng B2
23/11/15
302
298
63
44
Dạo này anh Thành Công PR em Accent này ghê nhỉ. 2-3 ngày là có 1 bài.
Cơ mà giảm 10% nữa đi.

• Like
Reactions: namvios
Tập Lái
20/4/18
6
1
3
41
Chào Các Bác!!
o_Oo_OHiện tại em là Tư Vấn Bán Hàng hãng Hyundai
Chuyên Hổ trợ MUA BÁN trao đổi Xe mới và cũ Hyundai, kèm phụ kiện và phụ tùng xe HyunDai chính hãng.
Cam kết hổ trợ sản phẩm và giá cả tốt nhất
Mong được các Bác gọi nhằm em đem đến sản phẩm và chất lượng dịch vụ tốt nhất
Hổ trợ ngân hàng đến 80%
Hổ trợ giao xe các tỉnh
;);) Hotline gọi ép giá: 0932.07.9298 Mss Oanh
Hyundai Gia Đinh
8A Lý Thường Kiệt p12 Q
5
Bên Đại lý có hyundai accent 2018 màu xanh dương không bạn.