Hạng C
12/8/16
768
653
93
32
Cross tới giai đoạn facelift rồi, CX5 ra đón doanh số lúc đầu thôi, dự là CX5 sẽ ngoi lên dc xíu rồi tới quý 4 vs cả năm 2024 sẽ nhường chỗ cho Cross nâng cấp mới
xin lỗi cross no door cx5 :))), cùi từ máy tới không gian đòi ăn

Hạng D
23/1/16
1.933
1.206
113
xin lỗi cross no door cx5 :))), cùi từ máy tới không gian đòi ăn
uh trên mạng toàn chê còn thực tế ng ta cứ mua ầm ầm. Cx5 mà tự tin vào chất xe thì đã ko hạ giá kinh thế :)

Hạng C
20/9/19
586
1.385
93
44
Em chưa được lái siêu xe, chưa được ngủ siêu mẫu, chưa được đeo đồng hồ siêu sang, cũng chưa dám làm siêu liều như ảnh nên giờ còn thảnh thơi lang thang chém gió với mấy anh.
Chắc anh k phải PCK trong truyền thuyết đâu, mà anh có bà con gì không? Khuyên anh đừng mua roll royce

Hạng C
12/8/16
768
653
93
32
uh trên mạng toàn chê còn thực tế ng ta cứ mua ầm ầm. Cx5 mà tự tin vào chất xe thì đã ko hạ giá kinh thế :)
chất xe cụ thể là cái gì nhỉ, chứ bữa ngồi thử cách âm kính 2 lớp thấy có cải thiện hẳn, mazda đã tồn tại đủ lâu trên thị trường, k phải tụi tàu khựa mà thích là giảm chất lượng đâu

Hạng B2
25/2/13
482
1.364
93
Accent cái gì cũng thua Vios mà bán chạy nhỉ
Mình lấy accent 12/2022. Bản tiêu chuẩn lăn bánh 530 cả bảo hiểm. Khách quan nhìn nhận thì chạy ko bằng Vios và City, nội thất cũng kém hơn, cửa đóng cứ phải mạnh tay mới chặt. Quan trọng hơn ghế accent cứng. Ngồi thấy đau lưng. Chưa con xe nào đập thùng xong mới chạy 6000km nhưng muốn bán. Vì chưa có điều kiện đổi xe, chứ có là đổi. Đang tự bảo : có điều kiện thì 3 năm thấy, ko thì 5 năm hết bảo hành thì tiễn. Về xăng cộ mình ko đo mấy lít/100 km nhưng ăn xăng thì ngang ngửa ccon CRV đời 2020 mình đang đi chứ ko kém hơn. Cùng 1 người chạy. Nếu mua lại thì sẽ lấy con City. Chạy ngon nhất trong phân khúc.

Hạng D
23/1/16
1.933
1.206
113
chất xe cụ thể là cái gì nhỉ, chứ bữa ngồi thử cách âm kính 2 lớp thấy có cải thiện hẳn, mazda đã tồn tại đủ lâu trên thị trường, k phải tụi tàu khựa mà thích là giảm chất lượng đâu
Nhiều chi tiết, tăng option kính thì ngon đó, mà giảm cái khác, những cái mà khách hàng ko nhìn thấy được, hoặc chỉ cảm dc sau 1 thời gian sử dụng mới bộc lộ thì sao ?
Lấy ví dụ như chất xe con Honda City, mới ra thì nhìn chất chơi thể thao, đẹp mã đó. Sau khi sử dụng thời gian thì bị report thường thấy các vấn đề như mục tôn vỏ, hộp số kém bền, điều hòa yếu, ồn vô địch phân khúc bla bla