Hạng F
10/3/07
9.466
34
48
somewhere I belong
RE: Hyundai Click full option

Trích đoạn: hieumy

Giá này hời quá nhỉ. Em mới mua giá 23K đã thấy là thấp rồi. Nhân tiện các bác cho em hỏi cảm biến lùi là thế nào ạ?

là khi bác lùi gặp vật cản nó có bộ phận báo chít chít tít tít cảnh báo giúp bác ko ủi tung mông xe lên đó bác ^__^

Tập Lái
16/6/07
7
0
0

Trích đoạn: Phongvcb

em mới hỏi sáng nay tiện đây bác nào có nhu cầu đặt thì pm cho em 2 tuần nữa có xe giá 22,5 k (giá cao hơn vì thuế áo cao hơn rồi)
Em hỏi khí không phải thế bác là người mua hay la người bán đấy ợ????

Hạng B1
21/1/08
63
0
0

Bác nói rõ xem cái này là số tự động hay số sàn? Nếu là số sàn thì giá chắc khoảng 22K thôi. Còn tự động mà 22.5 cho full options, có cửa nóc thì em cũng mua thêm chiếc nữa.

Tập Lái
27/5/07
42
2
8

Quên ko nói cho anh em là số tự động, hôm trước đặt mua xe của bác này thấy giá cũng hợp lý nên post lên đây tham khảo. Tiện đây thì nói anh em nào có nhu cầu mình sẽ giới thiệu đặt hộ chứ buôn bán gì đâu. máy 1.4 nhé còn 1.6 cũng có nhưng mình ko có nhu cầu nên ko hỏi giá

Hạng B2
11/11/07
115
1
0

Em mua Click số tự động full còn 24k - bác mua 22 thì giỏi quá

Tập Lái
18/2/08
47
0
0
44

Trích đoạn: kanz_min

Trích đoạn: hieumy

Giá này hời quá nhỉ. Em mới mua giá 23K đã thấy là thấp rồi. Nhân tiện các bác cho em hỏi cảm biến lùi là thế nào ạ?

là khi bác lùi gặp vật cản nó có bộ phận báo chít chít tít tít cảnh báo giúp bác ko ủi tung mông xe lên đó bác ^__^
Hi, bác cho em hỏi là vật cản thấp hay là cao nó cũng kêu lên thế ạ? Xe mua nhập ở ngoài chứ không phải là ở Hyundai VietNam, nếu là full option như của em không có thì phải. Xin lỗi bác em hỏi hơi lơ ngơ vì đây là con xe riêng đầu tiên em đi. :D Lại là gái đi nữa. Nhân tiện bác cho hỏi là xe của mẹ bác là xe màu gì vậy ạ?

Hạng B2
7/6/05
346
1
0
Visit Site

Trích đoạn: duongbaho

Em mua Click số tự động full còn 24k - bác mua 22 thì giỏi quá

Chị em mua Click 1.4, full options như liệt kê ở trên, giá 24,2k. Các bác mua được giá 22,5k thì bái phục

Hạng B1
21/1/08
63
0
0

Mà em đã thấy con Click w 1.4AT full options nào có cảm biến lùi đâu. Toàn phải lắp thêm đấy chứ.

Tập Lái
27/5/07
42
2
8

Có vẻ các bác ko tin nhỉ. Tóm lại là nếu bác nào có nhu cầu call tôi 0912 303 363 (Phong) tôi giới thiệu cho.thế thôi

Last edited by a moderator:
Hạng B2
27/3/07
343
2
18

Full option như trên của bác Phongvcb giá 22k thế này thì quá hợp lý, các saloon hiện tại đều bán trên 23.5. Các bác cho em hỏi xe này giá ghi trên hóa đơn chỉ dưới 200 triệu phải không?