Tập Lái
27/5/07
42
2
8
Em ko biết nhiều về dòng xe này lắm hôm rồi đi hỏi có chỗ chào bán Click full option giá 22k có đc không các bác.Bác nào biết chỉ cho em chỗ nào mua uy tín và re nhé.Em ở Hn. Cảm ơn các bác
à tiện đây cho em hỏi luôn xe màu xanh cửu long thì theo hồ sơ xe nó gọi như thế nào ạ (tên tiếng anh đấy)

Hạng B1
21/1/08
63
0
0
RE: Hyundai Click full option

Click hay Getz thì cũng có nhiều loại, và cũng được bàn đến khá nhiều trong forums này. Nếu là Click 1.4At full options thì giá đó quá được bác ạ. Bác đọc mấy bài này nhé:
http://www.otosaigon.com/Forum/tm.aspx?m=843021
http://www.otosaigon.com/Forum/tm.aspx?m=799633

Tập Lái
7/3/08
9
4
3

Em thấy 2 loại giống nhau, hình như chỉ có máy là khác nhau thôi
Ở HN em thấy mấy gara ở Nguyễn Văn Cừ bán nhiều lắm, bác thử sang đó hỏi xem

Hạng B1
2/5/06
62
0
0

Full option ở đây là có thêm cả ABS nữa hả các bác?? Getz và Click chỉ khác nhau về máy thôi, máy của Click thì hơn thằng GETZ rồi.

Tập Lái
27/5/07
42
2
8

Full option của em là ghế da,, số sàn, vành đúc, cảm biến lùi,đuôi cá, cửa nóc, CD, sưởi ghế trước, Động cơ 1.4
nhưng hơi buồn 1 chút là hôm nay trả lời muộn quá bên cty bán mất xe này rồi. Nếu muốn đặt thì phải 2 tuần nữa mới có. Chỗ này là em quen chuyên nhập xe về bỏ lô cho các cửa hàng bên Nguyễn Văn Cừ đấy
còn số sàn thì dao động từ 18 đến 20,5K thôi

Hạng B2
27/3/07
343
2
18

Trích đoạn: Phongvcb

Full option của em là ghế da,, số sàn, vành đúc, cảm biến lùi,đuôi cá, cửa nóc, CD, sưởi ghế trước, Động cơ 1.4
nhưng hơi buồn 1 chút là hôm nay trả lời muộn quá bên cty bán mất xe này rồi. Nếu muốn đặt thì phải 2 tuần nữa mới có. Chỗ này là em quen chuyên nhập xe về bỏ lô cho các cửa hàng bên Nguyễn Văn Cừ đấy
Chắc bác hỏi giá cách đây một tháng rồi chứ giờ em nghĩ option thế này không thế dưới 23.5k bác ạ

Tập Lái
27/5/07
42
2
8

em mới hỏi sáng nay tiện đây bác nào có nhu cầu đặt thì pm cho em 2 tuần nữa có xe giá 22,5 k (giá cao hơn vì thuế áo cao hơn rồi)

Hạng D
4/10/04
2.526
702
133
Đà Nẵng

Trích đoạn: Công Nông

Trích đoạn: Phongvcb

Chắc bác hỏi giá cách đây một tháng rồi chứ giờ em nghĩ option thế này không thế dưới 23.5k bác ạ
Xe số sàn mà Bác Nông

Tập Lái
18/2/08
47
0
0
44

Giá này hời quá nhỉ. Em mới mua giá 23K đã thấy là thấp rồi. Nhân tiện các bác cho em hỏi cảm biến lùi là thế nào ạ?