Tập Lái
4/3/18
27
8
3
43
Bác nào cho em hỏi tý. Em mới đặt cọc em Kona mà hết màu nên lấy màu trắng. Màu xanh thì đậm quá. Nếu sơn lại nguyên con có tốn kém ko, và đăng ký lại có tốn kém và thủ tục dễ ko vậy các Bác.

Hạng B2
17/8/18
195
115
58
49
Tphcm
Bác nào cho em hỏi tý. Em mới đặt cọc em Kona mà hết màu nên lấy màu trắng. Màu xanh thì đậm quá. Nếu sơn lại nguyên con có tốn kém ko, và đăng ký lại có tốn kém và thủ tục dễ ko vậy các Bác.
Sao chi khổ vậy bác, ko đc thì tìm em khác.
Sơn nguyên con vậy khoảng 15 chai nhé bác.
Sơn xong đăng ký đổi màu sơn tổng phí 1.5tr

Hạng B2
13/3/18
148
117
68
36
đổi màu có 500k thôi thì phải. bác sơn lại thì sơn màu blue lagoon hoặc blue ceramic của bản quốc tế cho đẹp ( bác search tên màu là thấy). trong đăng kí thì chỉ ghi là màu xanh thôi.

Hạng D
4/5/12
4.400
26.597
175
đổi màu có 500k thôi thì phải. bác sơn lại thì sơn màu blue lagoon hoặc blue ceramic của bản quốc tế cho đẹp ( bác search tên màu là thấy). trong đăng kí thì chỉ ghi là màu xanh thôi.
Mua con xe màu xanh xong, sơn lại màu xanh thì cà vẹt vẫn xanh không phải làm gì hết ha ha

• Like
Reactions: upcheck
Hạng B2
20/8/18
390
125
63
KONA xe này thấy chạy ngoài đường nhìn xe cũng chắc cứng cáp....phù hợp với giới trẻ và nếu có nhiều màu sạc sở thì tuyệt đẹp