Hạng D
26/11/07
1.314
171
63
44
otosaigon.com
Nhìn hai xe cạnh nhau thì Mit Outlander vẫn đẹp và chắc chắn hơn em củ sâm nhiều.

Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Ôi dân mình sao cứ mãi vật lộn với mấy cái hộp diem giá kim cương này mãi thế ? bao giờ mới được như mấy thằng Thái Lan đây ?

Hạng D
19/5/15
1.544
1.764
113
30
Nhìn hai xe cạnh nhau thì Mit Outlander vẫn đẹp và chắc chắn hơn em củ sâm nhiều.
Đặt cạnh nhau nó hàm ý bằng giá nhau đấy bác, nhưng chắc là kịch bản cũ soạn lại: Creta sẽ nhiều tiện nghi option hơn.
Em vẫn khoái cái chất và thiết kế của Out hơn. Gần 5 năm rồi mà thiết kế vẫn thuộc hàng kinh điển, ngay như trong hệ thống sản phẩm cao cấp, đời mới nhất của Mít cũng chả có con nào qua được Outlander sport.

• Like
Reactions: halogen
Hạng D
4/6/10
1.475
1.320
113
em này thì đấu với Ford Eco còn thấy được, chứ con Hyundai i20 Active bé tí như Vios nâng gầm thì đấu kiểu gì với ECO đc, nhìn i20 Active như kiểu i30 đời mới thu nhỏ và nâng gầm lên tí
em này chiến với out sport chứ eco tuổi gì mà so vậy bác :3danbanh:

Hạng D
9/8/13
1.294
1.569
113
Ôi dân mình sao cứ mãi vật lộn với mấy cái hộp diem giá kim cương này mãi thế ? bao giờ mới được như mấy thằng Thái Lan đây ?
Khi nào nước ta giàu như thái, hệ thống giao thông như thái, mấy thằng đó bớt ngu và bớt ăn làm việc đúng lương tâm và trách nhiệm thì giá xe sẽ nhu thái, còn giờ thay gì ngồi trách móc ước ao thì có gì xài đó đi

Hạng C
4/2/10
799
1.448
93
Chưa thấy hình nội thất nên chưa so sánh được

Tập Lái
26/12/06
47
28
18
otosaigon.com
Đặt cạnh nhau nó hàm ý bằng giá nhau đấy bác, nhưng chắc là kịch bản cũ soạn lại: Creta sẽ nhiều tiện nghi option hơn.
Em vẫn khoái cái chất và thiết kế của Out hơn. Gần 5 năm rồi mà thiết kế vẫn thuộc hàng kinh điển, ngay như trong hệ thống sản phẩm cao cấp, đời mới nhất của Mít cũng chả có con nào qua được Outlander sport.
SR bác chứ em thấy Out Sport như mứt, trang bị thì nghèo nàn, ghế sau thì dựng đứng hơn cả bán tải.