Hạng B2
6/1/14
220
124
43
con nay ve thi altis voi civic sao ma ban
Sản xuất xong, PR rồi bán ngon lành chứ có gì mà 'sao mà bán' bác! E thấy Altis & Civic chạy đầy đường còn Elantra này thì: lâu lâu lâu ta mới gặp 1 lần. :3dquaytay:

Hạng D
23/8/08
3.139
1.831
113
45
giá cao thế này thì vẫn khó nhằn lắm.
bán cùng giá với Avante và cho Avante đi vào dĩ vãng đi, đảm bảo ổn ngay.

Hạng C
10/5/12
852
498
93
Em nghĩ không nên khẳng định như vậy vội bác ơi. Xe Hàn bây giờ khác xưa lắm rồi, hyundai nó tạo tên tuổi từ các xe tải nặng rồi đến xe du lịch mà bác có thể thấy mấy em tải Hyundai hơn chục năm ở VN vẫn tốt là điều bt mà đâu phải chạy đúng tải đâu. toàn gấp rưỡi trở lên ko. nên e nghĩ chất lượng nó cũng rất tốt. chỉ còn tâm lý mỗi người thích xe nào thôi :3dchongchong:
Em đồng ý với bác , cái tâm lý chuộng toy kg biết bao giờ mới được xoá bỏ ở vn

Hạng B2
2/4/07
211
45
28
Em nghĩ không nên khẳng định như vậy vội bác ơi. Xe Hàn bây giờ khác xưa lắm rồi, hyundai nó tạo tên tuổi từ các xe tải nặng rồi đến xe du lịch mà bác có thể thấy mấy em tải Hyundai hơn chục năm ở VN vẫn tốt là điều bt mà đâu phải chạy đúng tải đâu. toàn gấp rưỡi trở lên ko. nên e nghĩ chất lượng nó cũng rất tốt. chỉ còn tâm lý mỗi người thích xe nào thôi :3dchongchong:
đề nghị Bác tìm hiểu lại nhé vài năm trước toàn bộ xe tải nặng nhẹ và xe khách hyundai là toàn là dùng khung gầm máy móc mẫu mã của mitsubishi fuso Japan nhe chỉ có tên Hàn thui .. đến bây giờ vài mâu vẫn dùng máy của mitsu nhe