Hạng D
15/5/14
3.112
2.019
113
Bay Area ,Norh California, USA
Em đồng ý với bác , cái tâm lý chuộng toy kg biết bao giờ mới được xoá bỏ ở vn
Không riêng gì ở Vn chuộng To đâu bác, ở Mỹ cho dù xe Hàn có chế độ bảo hành phải nói là tốt nhất hơn xa To( 10 năm hay 100 ngàn dặm tùy đk nào tới trước ) nhưng camry và corolla là 2 con mid size và compact sedan bán chạy hơn mấy em đối thủ của xe Hàn nhiều

Hạng C
21/6/07
696
360
63
HCMC
đề nghị Bác tìm hiểu lại nhé vài năm trước toàn bộ xe tải nặng nhẹ và xe khách hyundai là toàn là dùng khung gầm máy móc mẫu mã của mitsubishi fuso Japan nhe chỉ có tên Hàn thui .. đến bây giờ vài mâu vẫn dùng máy của mitsu nhe
thì tầm 10 năm trước nó vẫn xài hàng của nó mà bác. chia sẽ khung gầm giúp giảm chi phí sản xuất mà. nhưng chất lượng của xe hàn giờ cũng ok lắm bác à.

Hạng B2
5/2/14
277
381
63
đề nghị Bác tìm hiểu lại nhé vài năm trước toàn bộ xe tải nặng nhẹ và xe khách hyundai là toàn là dùng khung gầm máy móc mẫu mã của mitsubishi fuso Japan nhe chỉ có tên Hàn thui .. đến bây giờ vài mâu vẫn dùng máy của mitsu nhe
mẫu nào hả "thánh" :eek:? nói chung chung quá. Ngồi lên 2 em Pajero Sport và Santa Fe mới biết tại sao một thằng đang chết dần chết mòn và một thằng vẫn nằm trong top 10 tại Mỹ.:rolleyes:

Hạng B2
2/4/07
211
45
28
mẫu nào hả "thánh" :eek:? nói chung chung quá. Ngồi lên 2 em Pajero Sport và Santa Fe mới biết tại sao một thằng đang chết dần chết mòn và một thằng vẫn nằm trong top 10 tại Mỹ.:rolleyes:

bác thật là nguy hiểm..keeee..ko thể nói đươc với bác

Hạng B2
13/4/11
238
628
93
Đúng dân việt nam cái gì cũng toy là nhất. Tư duy gato vậy sao khá nổi