Hạng D
30/6/07
1.404
1.265
113
TP.HCM
Bác làm như nhật , mỹ và châu âu đứng yên cho hàn xẻn dí kịp á. Khoảng cách xa và tốc độ cũng xa nhé. Còn em cũng mơ chứ
Thì thời buổi cạnh tranh mà bác,thằng nào nắm bắt thời cơ tốt thì lên thôi,nếu ko có các anh Hàn Xẻng thêm 3 cái linh tinh hay tiện ích trong con xe của họ thì chứ ít nó cũng làm thay đổi ko ít đến thị hiếu và định kiến người tiêu dùng hiện nay.

Hạng B1
5/2/15
86
17
8
41
Trời đẹp quá, bị kích thích bởi em này, cố đợi, mau về vn đi...

Hạng C
28/6/15
670
940
93
Ko nhờ Hàn cuốc thì thiên đường Viẹt Nam ta 10 năm nữa xe Nhật, Mỹ, I rắc, Nam Phi, Campuchia, Brunei..... Vân vân và van vân... cũng chưa có dc cái led daylight chạy ban ngày nữa nói chi là mấy tính năng cao cấp trên xe sang như cờ rui cần trô, sờ pít li mịt, đèn tự động sang khi trời tối, gạt mưa tự động hay gần đay là tính năng hoàn toàn mới... duoc trang bị trên Innova 2016: cửa tự hít, đèn welcome 2 bên, led nội thất..... Vê vê và vê vê:D.

Theo em các bác ko thích xe Hàn cuốc cứ xem như là nó tồ lô chả có giá trị gì đi cho nó khoẻ, dù it hay nhiều có nó thì thị trường mới có cạnh tranh vè giá và thiết kế phá cách. Nhờ đó người tiêu dùng như mình hoàn toàn hưởng lợi từ sự cạnh tranh này :D

Hạng D
12/10/10
1.611
20.011
133
không liên quan nhưng sao xe hàn quốc luôn làm nội thất đen thui thế nhỉ . từ cao cấp cho tới bình dân , em thì ghét nhất xe nào mà bên trong toàn 1 màu đen thui.
Nhảm, hiệu xe nào cũng có nội thất màu tối và màu sáng, riêng gì xe Hàn.

• Like
Reactions: virgo
Hạng B1
27/7/14
78
141
33
Vâng dẫn đầu phân khúc của xe Hàn. Đồ Hàn xẻn mà đòi hơn mỹ, nhật và Châu Âu. Mơ về nơi ấy.....
Tiêu đề người ta viết /////Đó là mong muốn của Hyundai khi hãng này chính thức giới thiệu Elantra thế hệ mới tại triển lãm LA Auto Show. !!!! Còn thực tế thế nào hãy để các nhà bình luận hay các cơ quan có đủ kinh nghiệm và chuyên món đánh giá ..... Nhiều người Việt ra vẻ nguy hiểm " Dè bỉu, hậm hực " xong không khỏi " ngậm ngùi" khi Hàn và Việt có xuất phát điểm tương đồng sau chiến tranh .... và mấy chục năm qua trên đường đua xây dựng và phát triển kinh tế, văn hoá khoa học , kĩ thuật ... Tạm nhìn lại ... Hàn ở đâu.... Việt ở đâu .........

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: virgo