Tập Lái
19/5/09
45
15
8
Ho Chi Minh City
kg biết bác nào có thông tin về option và nội that xe này kg.
Chỉ 3 tháng sau khi ra mắt tại Hàn Quốc, đầu năm 2009 đã có hai chiếc Hyundai Genesis Coupe xuất hiện tại Hà Nội, nhưng chưa được chú ý lắm. Tuy nhiên, lần này, với màu đỏ bắt mắt, chiếc coupe đình đám của hãng xe Hàn Quốc nhận được nhiều ánh nhìn ngưỡng mộ khi lăn bánh trên đường phố Hà Nội sáng 22/5.
Để được vi vu cùng "người đẹp" xứ Hàn này tại Việt Nam, chủ xe đã phải chi gần 54.000 USD
Chiếc coupe này thuộc phiên bản 200 Turbo, trang bị động cơ tăng áp I4 dung tích 1.998cc công suất 207 mã lực tại 6.000vòng/phút và mô-men xoắn cực đại 299 Nm, đi cùng hộp số tự động 5 cấp
Hyundai Genesis Coupe có kích thước dài/rộng/cao tương ứng là 4.630 x 1.865 x 1.380mm, trọng lượng không tải 1.562kg, dung tích bình xăng 63 lít
Các thiết bị an toàn gồm: hệ thống ổn định xe điện tử ESP, hệ thống phân bổ lực phanh điện tử EBD, cùng các túi khí phía trước và túi khí bảo vệ đầu, ngực…
Các trang thiết bị chính của xe gồm: nội thất da, ghế ngồi kiểu thể thao, hệ thống cảm biến lùi, va chạm, nhiệt độ
Mẫu xe này là đối thủ cạnh tranh của Infiniti G37.

http://yfrog.com/1419bbjjx

e kg biết post hinh thế nào. chỉ biết làm link thôi, các bác bấm vào link xem hình nhe.

Last edited by a moderator:
Hạng B2
22/5/09
480
8
18
39
e cũng đang quan tâm tới chú xế hộp này và mới được các bác bên SFC cho biết bên Q7 và Hoàng Gia SG có bán nên đang tính đi xem.Bác nào cùng ý định mua thì mình cùng đi xem nhé cho hoành tránh. Mà e gọi qua Hoàng Gia thấy bảo có cả xe màu đỏ

Tập Lái
23/5/08
6
0
0
Các bác cho hỏi em này chạy Pô nghe sướng tai không vậy? Giống họ ngựa không.

Ah không biết chiếc này có uống dữ không nhỉ?

Hạng D
2/11/07
2.013
39
48
32
em ơi Hà Lội phố
pô nghe bằng họ ngựa nữa thì ai mua ngựa bác, ngựa bò nó đắt hơn mấy lần mà. em nói pô zin nhá, ko nói pô độ. ăn uống thì em thấy mấy bài của Motor Trend với Topgear đánh giá cũng khá tiết kiệm bác ạ

Hạng B2
22/5/09
480
8
18
39
Hiện xe Hàn có mặt ngay tại Hoàng Gia các bác đến xem thấy ok thì múc thôi. Bác nào muốn phân biệt Mỹ và Hàn thì thật là khó vì đã ai biết xe Mỹ thực tế nó thế nào đâu. Chúc các bác mua xe được từ các công ty uy tín trên thị trường

Bùi Tuân