Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
:p:p:p hy vọng anh Công đừng ham ăn dày giống HR-V (ăn dày ăn tất ăn cả đất xung quanh) giá lăn bánh tầm khoảng 650 chai thôi.
:mad: dù HR-V có hăm dọa, hiếp em đi nữa em cũng dặn lòng phải cũng phải cưới cho bằng đc em Kona này nếu giá em ấy rẻ.
Mua thì mua, không mua thì thôi, lằng nhằn nhằn vớ vẩn quá. Đồ tốt thì không thể rẻ, muốn rẻ mà tốt thì chỉ có xe TQ.
Xe Hàn mà ngon thì không rẻ, đơn cử như SantaFe, Creta, i20, 30 ... Giá toàn mắc nhất phân khúc. Còn đồ rẻ tiền thì đừng mong nó ngon

Hạng B2
9/1/17
179
204
43
33
Xe Hèng thì nó lúc nào chả full ốp sờn giá tốt, hóng cx3 về giết sạch bọn làm giá kia đi!
Dù ji xe Tào mác Nhụt vẫn tốt chán:D
đang chạy mazda nghe cụ nói cũng chạnh lòng, cụ liệt kê hay có thông tin, số liệu bằng chứng gì về cái gọi là tào đó ko cho e xin tham khảo và share cho ae để tránh mua xe tào đi

Hạng D
29/6/15
4.910
15.749
113
39
đang chạy mazda nghe cụ nói cũng chạnh lòng, cụ liệt kê hay có thông tin, số liệu bằng chứng gì về cái gọi là tào đó ko cho e xin tham khảo và share cho ae để tránh mua xe tào đi
Ý bác đấy nói những phụ kiện lắp đặt trên xe là hàng tàu đó mà bác, ví dụ như DVD lắp thêm trên xe Mazda 3, Kia Cerato chẳng hạn. Chứ còn máy móc thì làm sao hàng tàu được.
Thật ra part phụ tùng cũng tùy cái, ví dụ con cảm biến ống rail dòng 12-15 hay chết nhất con này! Hãng báo 4.9 tịu, search um sùm hem ra con này, vác mã con này search chèn chữ Haima vào lại ra ngay chóc.
Up cái hình để hok mí a bảo e nói dóc nữa :D

Attachments

• Like
Reactions: mp3sony and bibibin
Hạng D
29/6/15
4.910
15.749
113
39
:p:p:p hy vọng anh Công đừng ham ăn dày giống HR-V (ăn dày ăn tất ăn cả đất xung quanh) giá lăn bánh tầm khoảng 650 chai thôi.
:mad: dù HR-V có hăm dọa, hiếp em đi nữa em cũng dặn lòng phải cũng phải cưới cho bằng đc em Kona này nếu giá em ấy rẻ.
Chài!
Moá cty HDVN đọc đc tâm tư này chắc mời bác về cố vấn chiến lược luôn quá!:D:D
Hãy cứ nghĩ nếu xảy ra case 1 như bác bẩu thì HRV lăn bánh 650mio, vậy thì bọn Kona, Eco, Vitara các thể loại bán cho choá nó mua luôn quá

Hạng D
17/7/15
1.343
1.527
113
Bình Dương
Xe đẹp, option ngập xe luôn mà cái giá nếu đúng như dự đoán thì quá ngon. Em khoái xe Hàn vì nó có nhiều option, thiết kế đẹp và chất lượng thì không phải như hơn 10 năm trước nữa.
Thích em Kona này quá. Hóng ngày ra mắt của em nó ;)

• Like
Reactions: sontung
Hạng D
27/5/13
1.526
1.911
113
Chài!
Moá cty HDVN đọc đc tâm tư này chắc mời bác về cố vấn chiến lược luôn quá!:D:D
Hãy cứ nghĩ nếu xảy ra case 1 như bác bẩu thì HRV lăn bánh 650mio, vậy thì bọn Kona, Eco, Vitara các thể loại bán cho choá nó mua luôn quá
-----------------------------------------------------------------
:p:p:p nếu anh HDVN mà đọc được tâm tư này của bác, thương dân đen xứ này , định giá bán chính thức lăn bánh HR-V (phiên bản trung bình) là 650 chai. Lúc này em nghĩ rằng mọi người sẽ iu quý anh HDVN biết bao.

• Like
Reactions: city_modulo2013
Tập Lái
11/2/16
14
3
3
32
Từ quá khứ bán mấy con creta, i20 rút ra bản full lăn bánh 650 là hợp lý, cao hơn người mua sẽ rất đắn đo, nhất là xe lần đầu xuất hiện, cạnh tranh vs rất nhiều xe cùng tầm giá.

Hạng D
19/1/16
1.019
582
113
31
Giá 650-750 lăn bánh là một cái giá khá "hợp lý" chứ các bác bảo rẻ thì e hơi bị quan ngại. Vì bên nước ngoài bán dưới 20k thôi, chẳng có gì là rẻ ở VN cả.

• Like
Reactions: sontung
Tập Lái
10/11/17
39
14
8
36
Em nghĩ các Bác đừng nên vuốt đuôi cho nó. Giá hợp lý để nhiều người có thể tiếp cận được chứ định giá trên trời nó làm gì. Xe nào e thấy ra cũng khen chê đủ kiểu mà giá chót vót.