Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Bác là người tiền sử rồi :)). Ford Ex hết bia lạc lâu rồi bác. Yên tâm mà xúc nhé
Con này thì còn gì mà suy nghĩ nữa, chỉ mỗi cái cần suy nghĩ là ko đủ tiền :D

Hạng C
5/1/16
585
1.653
113
26
Ế Tita 1 cầu đang giảm gần 50 củ, biturbo giảm 10 củ. Bác cứ ra đại lý làm việc với sale là rõ. Hay vào box Ford hỏi đi bác
Ơ, thấy hiện giờ có mỗi bản Limit tịt thôi mà anh

Hạng D
18/9/15
2.405
2.774
113
Có bác tranh luận lý lẽ, văn minh nên e sẽ tiếp lời bác 1 tí chứ ko cãi nhau. SS s10, huawei p30 pro, ip thế theo bác thì ip nó cao cấp như vertu, mobiado? nên ko thể đem ip so với 2 con kia? Thế thì bác lầm rồi, với e thì 3 thằng đó như nhau, chỉ là ip nó thương hiệu mạnh hơn, tự tin set giá đắt hơn chứ hoàn toàn ko hề đẳng cấp hay cao cấp hơn. Quay lại chuyện xe thì xe hàn vs xe nhật mỹ cũng y chang vậy. Cùng 1 mâm xe bình dân nhưng xe hàn bao giờ cũng phải rẻ hơn vì thương hiệu kém hơn. Bác có thể đọc tất cả bài e post, quan điểm chính của e từ đầu tới giờ là ko chê xe hàn đểu, e liên tục nói thương hiệu huyndai sự thật vẫn đang kém hơn ford. Bao giờ Huyndai nó hơn thì lúc đấy hẵng nói. Ý e chỉ có vậy nhưng có mấy thể loại tự ti, tưởng e chửi xe chúng nó đểu, rồi nó nhảy vào sủa ầm ầm chứ có thèm tranh luận gì đâu. Chán chả buồn nói, chửi nhau thì hoá ra tự hạ bản thân giống chúng nó. Nhấn mạnh lại luôn lần nữa là so Huyndai vs Ford 1vs1 thì về cả thương hiệu lẫn doanh số toàn cầu Huyndai kém rất xa. Còn chuyện bền hay ko, tốt hay đểu thì người dùng họ tự đánh giá. Còn ai cố tình ngu dốt như kiểu cộng thêm KIA vào nữa thì thôi đừng quote bài này

3 cái đó mà như nhau thì cổ phiếu của chúng chắc bằng hoặc ngang giá.
Thế giới họ nhầm lẫn hết chỉ còn anh em thuần Việt chúng ta là " sáng suốt " thôi à ?

Hạng D
3/2/17
3.547
4.545
113
Đơn giản thôi. Iphone tự tin set giá cao, nhưng vẫn bán ầm ầm, lợi nhuận luôn dẫn đầu
Còn ở VN ford ảo tưởng set giá cao giống IP...
Nhưng... nhưng... Nhưng mà ế sấp mặt L
Forcus titanium sau thời gian ảo tưởng ế ẩm... đã ra forcus trend ( chắc là định giá thương hiệu thua cả Hyundai giống như ai đó nói) vậy mà ế vẫn hoàn ế
Đúng là ếch ngồi đáy giếng