Hạng B2
7/6/12
251
322
73
Hốt được mấy con này ngon chứ để thaco nó rap thì có mà vứt đi, thảm hoạ như mấy huyndai, mazda...
Bao nhiêu người đi Mazda 2 ráp có ai vứt chưa?
Bao nhiêu người đi Mazda 3 ráp có ai vứt chưa?
Bao nhiêu người đi Mazda 6 ráp có ai vứt chưa?
Bao nhiêu người đi Mazda CX-5 ráp có ai vứt chưa?
Bao nhiêu người đi i10 ráp có ai vứt chưa?
Bao nhiêu người đi Elantra ráp có ai vứt chưa?
Bao nhiêu người đi SantaFe ráp có ai vứt chưa?

Hạng B2
31/8/15
218
157
43
34
giống cái gì vậy ấy, ấy cho mình ví dụ để so sánh với chứ mình không hình dung ra được
Nội thất giống bim và Mẹc ở chỗ đều có 7 ghế và màn hình giải trí trung tâm nhé.
Ngoại thất thì con này bắt chước các con trước là đều có 4 bánh

Hạng B2
28/2/15
344
381
63
HO CHI MINH
Không bao giờ có giá đó bác :))). Fo Ex tầm 2.5~3 tỏi thì con này rẻ lắm cũng cỡ 2 tỏi -2.2 tỏi không thể dưới quá xa được.
Có điều em thấy đường như VN mua to vừa vừa thôi chứ to quá như vầy đi cũng ko thoải mái lắm, cỡ con For EV mẫu mới hay Fo` Tủn là khá khó xoay trở rồi.
Có cửa nào so với Ford Ex, máy móc Ford ngon hơn, thương Ford hiệu mạnh hơn

Hạng B2
13/3/18
148
117
68
36
có gì đánh giá máy Ford ngon hơn, thương hiệu mạnh hơn ở VN này không bác? :)). ở VN này bác chỉ cho em xem mẫu nào của Hyundai không ăn được Ford trong cùng phân khúc? :D

Hạng B2
27/7/16
278
269
63
46
Quảng Ngãi
@HD767 hiện tại Hyundai đang cạnh tranh đối đầu với Ford trên toàn mặt trận từ B C, SUV đó bác. ở mỗi phân khúc Hyundai đều lấn doanh số lướt doanh số. B thì có accent cho Fiesta nghỉ khỏe, C thì Elantra cho sale nhàn rỗi khi bán Focus, SUV cỡ nhỏ thì có KONA hớt doanh số của Ecosport. Phân khúc cao hơn thì San sắt cho Everest hít khói. Em nghĩ palidise sẽ hớt nốt khách hàng phân khúc Explorer nếu như Hyundai đưa palidise về.

Hạng C
12/9/18
514
726
123
hồ chí mình
Uhm vụ khí CO vào cabin sửa xong chưa?
Công nghệ đâu nữa mà ngon hơn same same nhau thôi bác ạ, chưa kể mấy thằng Hàn option lúc nào cũng ngập mồm hơn :)))
Ở VN này, Ford có bao giờ ăn được Hyundai - Kia bác chỉ ra hộ em cái. Gì chứ em thấy phân khúc nào từ A->Z đều chổng vó lên với Hàn Xẻng.

Hạng C
12/9/18
514
726
123
hồ chí mình
Nhìn to thiệt hom bữa lấy con Bt 50 MT đi phố thôi mà thấy quãi quá chắc do ko quen.
Đợt rồi em dc cầm lái Ranger đi phố khó chịu lắm, chắc do em đi xe nhỏ nhỏ quen rồi, đó h đi 4 chỗ 7 chỗ cỡ trung thôi. Chứ SUV tầm bự bự này em bảo đảm vô phố cũng vất vả.
ps. Trừ khi bác là sếp và có tài riêng thì con này đúng chất là ngồi tận hưởng. Giá chắc loanh quanh 2ty3 trong khúc đó chắc ko ai hơn dc em Hyundai này