Hạng D
3/2/17
3.548
4.545
113
Trên vô lăng thì k cần thiết lắm. Khi đang chạy tốc độ cao cần sự tậm trung. Với nút bấm chỉ cần chạm vào là biết nút nào. Còn với màn hình thì k bao giờ. Giống như ngày xưa cầm đt đập đá nhắn tin với tốc độ mà điện thoại k hiển thị kịp những nút mình bấm, phải đến khi nhắn xong chờ vài giây chữ mới hiện ra hết. Còn với cảm ứng k nhìn là k làm dc :D
Vậy mà điện thoại cục gạch sắp khai tử hết r ^^
Cái gì cũng có ưu nhược điểm
Cảm ứng ko tiện, nhưng có thể tùy chỉnh, và hiển thị được nhiều thông tin hơn

Hạng B2
1/3/18
203
72
48
50
Nếu mà bày màn hình khắp nơi như nút có thì OK. Còn phải vào menu nhiều khi bất tiện

Tập Lái
14/12/16
49
31
18
Nút cứng vẫn an toàn hơn, đặc biệt là hệ nút trên vô lăng, hệ thống điều hòa cơ bản như gió, tự động, lạnh, nóng còn nếu chi tiết hơn thì cảm ứng vì cần tập trung lái xe chứ không phải tập trung nhìn cái màn hình xem nó ở đâu, thế nào, kể cả thời gian làm quen cũng mất thời gian hơn nút cơ mà chưa chắc đã chuẩn

Hạng F
7/8/17
7.467
10.169
113
Vậy mà điện thoại cục gạch sắp khai tử hết r ^^
Cái gì cũng có ưu nhược điểm
Cảm ứng ko tiện, nhưng có thể tùy chỉnh, và hiển thị được nhiều thông tin hơn
Tất nhiên rồi bác. Giờ người ta chỉ lo video call, còn được miễn phí nữa. Chứ ai mà nhắn tin đâu. Đt màn hình lớn làm dc hàng tá công việc thì cục gạch làm sao so lại. Nhưng vẫn nhớ mãi thời mới yêu ngày nhắn 5 600 tin đến lúc bộ nhớ đầy lại tiếc k muốn xóa bác ạ.

Hạng F
7/8/17
7.467
10.169
113
e ko thik vì e hay ra mồi hôi tay :D
Em thường đẩy cửa gió vào thẳng vô lăng để thổi tay chứ k là tay em ra mồ hôi đến mức trơn vô lăng k đánh lái dc luôn :eek: