mẫu mới e khoái cái daylight với gầm chớ đèn thì tròn không khoái lắm, dù sao mẫu e chọn vẫn đẹp. Sẽ ngâm cứu vụ đưa cản trước và gầm vào con v2 iu quý :3dcuoi:
Mẫu mƠis chỉ là facelift mà thôi. Nhưng đúng là cái bộ đèn đi cùng mặt calang quá đẹp
xem clip của bác đúng phê thật, xuống ngay gara để rape e nó đây, :3dcuoi:

• Like
Reactions: BinAn
Tập Lái
24/5/15
3
0
1
Xe dep qua, ma ko biet gia co chat ko chu tren 1ty e voi tay ko toi noi roi. Buon!! :((

Hạng B2
23/10/14
472
728
93
52
Xe dep qua, ma ko biet gia co chat ko chu tren 1ty e voi tay ko toi noi roi. Buon!! :((

Tay chơi số 1 thế giới vừa rước một em xong - muốn bít giá gọi điện hỏi nhé !
Hoành tráng thế mà bác ấy vẫn chơi Hyundai Santa Fe động cơ diesel 4 xi-lanh tăng áp CRDi, dung tích 2,2 lít. Các bác xem xong cái này thì chắc sẽ biết Santa Fe có đáng đồng tiền bát gạo không nhé
http://www.baogiaothong.vn/chiec-xe-mui-tran-doc-nhat-vo-nhi-chi-danh-cho-giao-hoang-d108437.html
:3dleluoi:

• Like
Reactions: virgo
Hạng B2
27/5/15
113
38
28
Nhà sản xuất ôtô lớn nhất Hàn Quốc đã chính thức ra mắt mẫu Crossover Santa Fe 2016 bao gồm một số thay đổi ở ngoại thất, gia tăng trang bị và các tính năng an toàn.

Hạng B2
29/5/15
149
32
28
Đèn hậu tinh chỉnh, cũng như cản sau cũng được tạo hình mới mẻ lạ mắt với hai tấm phản quang cỡ lớn.

Hạng B1
31/3/15
67
21
18
Santa Fe mới được cải thiện khung gầm và cấu trúc thân vỏ với việc sử dụng nhiều thép cường lực

Hạng B1
12/3/14
79
51
18
Nhà sản xuất ôtô lớn nhất Hàn Quốc đã chính thức ra mắt mẫu Crossover Santa Fe 2016 bao gồm một số thay đổi ở ngoại thất, gia tăng trang bị và các tính năng an toàn.

Santa Fe mới được cải thiện khung gầm và cấu trúc thân vỏ với việc sử dụng nhiều thép cường lực

Đèn hậu tinh chỉnh, cũng như cản sau cũng được tạo hình mới mẻ lạ mắt với hai tấm phản quang cỡ lớn.

Mâm xe hợp kim thiết kế mới

e cứ ngỡ có gì mới hơn..tiếc rằng mấy bác ko 1 lời khen chê......
tiếc thật e chờ típ đây,kekekekekeke..e cười trừ tí xíu cái tội hóng thông tin.

• Like
Reactions: LuckyStone