Hạng D
15/11/13
3.846
4.669
113
Mắc hơn, nhưng option khác mà, chứ đâu chỉ khác cái máy bác
Bác chỉ giùm mình khác chỗ nào nữa ạ chứ bữa giờ mình xem spec thì không khác lắm. Máy dầu có thêm chế độ lái địa hình, ngoài ra hết

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Bác chỉ giùm mình khác chỗ nào nữa ạ chứ bữa giờ mình xem spec thì không khác lắm. Máy dầu có thêm chế độ lái địa hình, ngoài ra hết
em đâu biết bác, em nghĩ vạy thôi, hehe

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Coi thông số kỹ thuật cụ thể chả khác gì lắm
Ví Specs rồi hả bác? Em chưa đọc, nhưng xưa giờ chả có ai làm 2 bản xe chỉ khác cái máy cat. Vấn đề kinh doanh thôi, để họ dễ bán

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
xưa xe ít nút, nhìn mấy con xe chi chít kiểu Mẹc thì chê bôi sao xe bình dân chả thấy nút nào
giờ xe bình dân nhiều nút lại kêu là rắc rối phức tạp, tôi thích đơn giản ít nút
rồi xe sang toàn cảm ứng lại bảo ko sang như nhiều nút, khó sử dụng, dễ mất tập trung nọ kia
riết chẳng biết chiều bà con ra sao nữa
Bạn nên biết là cái gì quá cũng đều không tốt. Đừng lý luận kiểu cực đoan như vậy bạn. Cơm ăn có tốt không? Nhưng ăn quá nhiều có tốt không? Tóm lại mình thích sự đơn giản , những gì phúc tạp thì mình bỏ qua, ai thích mình đâu có chỉ trích??? Cơ bản mình thích đơn giản những vấn đề phức tạp, thế thôi. Còn bạn thúch phức tạp hoá những gì đơn giản thì xin mời nhé

Hạng D
4/6/10
1.475
1.320
113
Bạn nên biết là cái gì quá cũng đều không tốt. Đừng lý luận kiểu cực đoan như vậy bạn. Cơm ăn có tốt không? Nhưng ăn quá nhiều có tốt không? Tóm lại mình thích sự đơn giản , những gì phúc tạp thì mình bỏ qua, ai thích mình đâu có chỉ trích??? Cơ bản mình thích đơn giản những vấn đề phức tạp, thế thôi. Còn bạn thúch phức tạp hoá những gì đơn giản thì xin mời nhé
cái này là thói quen thôi bác, mới nhìn qua ảnh và chưa sử dụng thì cũng chỉ là võ đoán chứ chưa gì đã chê bai liệu có nên? Tất nhiên k có gì là tuyệt đối cả

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
cái này là thói quen thôi bác, mới nhìn qua ảnh và chưa sử dụng thì cũng chỉ là võ đoán chứ chưa gì đã chê bai liệu có nên? Tất nhiên k có gì là tuyệt đối cả
Có chê bai gì đâu bạn???