Tập Lái
22/9/16
42
12
8
36
Ví dụ xe ngập nước vô háng test ra k các bác? Lam sao mua xe cũ k bi lừa

Hạng D
8/10/11
3.064
5.843
133
Ví dụ xe ngập nước vô háng test ra k các bác? Lam sao mua xe cũ k bi lừa
Sai lầm it ai biết khi mua xe cũ test hãng đâm đụng ngập nước tua km trước đó chủ cũ làm mọi thứ bên ngoài hãng không có lịch sử sao mà check. Hãng đưa máy kết nối vào ecu rồi đọc những lỗi động cơ cảm biến..., hên gặp một a KTV nào có tay nghề biết xem xe cũ mới nhờ họ đánh giá theo kinh nghiệm.
Một thanh niên đã mua 39 chiếc xe cũ cho hay :D

Chỉnh sửa cuối:
Hạng C
13/5/12
713
11.173
93
13
Sai lầm it ai biết khi mua xe cũ test hãng đâm đụng ngập nước tua km trước đó chủ cũ làm mọi thứ bên ngoài hãng không có lịch sử sao mà check. Hãng đưa máy kết nối vào ecu rồi đọc những lỗi động cơ cảm biến..., hên gặp một a KTV nào có tay nghề biết xem xe cũ mới nhờ họ đánh giá theo kinh nghiệm.
Một thanh niên đã mua 39 chiếc xe cũ cho hay :D
Có bị thuốc con nào ko a?

Hạng D
8/10/11
3.064
5.843
133
Có bị thuốc con nào ko a?
Có rồi a một con c200 2007 đang chạy bình thường lên 40km/h nó giật một cái nhẹ lúc đầu em cũng nghi ngờ và đem lên hãng Mẹc ĐBP test mấy ông KTV giải thich turbo mở ra nên giật vậy ko sao cách đây 7 8 năm làm gì có hội này kia mà hỏi cũng ghiền Mẹc nên mua lun, sau này em lên hãng Mẹc TC bảo dưỡng mấy a KTV nói lỗi hộp số thay đâu 200tr còn không thay nhớt số rồi kiểm tra theo dõi nhưng check bão dưỡng nhớt số mới thay được vài tháng,, em về bán xe lun.
Đấy là hãng mẹc nó test đó nha sau lần đó em không tin thằng hãng nào hết, khuyên cac bác mua xe cũ phải biết rõ nguồn gốc chiếc xe đó còn không có kinh nghiệm xem xe mua xe mới cho nhẹ đầu.