Tập Lái
24/12/15
5
0
1
37
đang bi sốc nặng vì 1con giong của bác mà nhập vê bán giá 1ty180 tại hànôi chênh 290tr là sao bác g.thich hô chut coi.theo giá bác vừa bao gia cho khach là 1ty470

Hạng B2
8/12/10
416
262
63
Dĩ An, Bình Dương
Hôm rồi được dịp lái thử con Santafe 2.2 máy dầu full của Bác công nhà mình lắp ráp, trong suy nghĩ em tự nhủ không biết bản nội địa Hàn Quốc hay Châu Âu thì sẽ như thế nào? Hôm nay lên OS nhờ có Bác TRANHA mà em được mở mang tầm mắt. Tiện đây em hỏi Bác xe nhập nội địa là máy dầu hay xăng bác TRANHA, công suất là 2.2 hau 2.4 ạ! Bác khai sáng giùm em với. Em đã lưu số điệnt hoại của bác khi nào có điều kiện mà đổi xe em sẽ tìm tới bác trước tiên là mời bác ly cafe để xin tư vấn sau đó nếu có xe thì quất luôn hihihihi

• Like
Reactions: TRANHA
Hạng C
5/6/11
619
351
63
GOODCARE AUTO
goodcareauto.vn
Bac vào muaban.net muc ban xe santafe nhe.co ca hinh anh ma
Hiện tại bản ful nội địa rất hiếm cộng thêm màu ghê da bò lại càng hiếm
Bác coi lại cho kỹ nhé: Link bác nói Tại Đây
@ Chỉ có 07 hình chưa thể kết luận là Ful
@ Năm Sản xuất 2013.Xe Bên em đăng SX 2014 đủ các hình Ful option
Các thánh Santafe Soi lại giúp em với !
Trân trọng !

Hạng C
5/6/11
619
351
63
GOODCARE AUTO
goodcareauto.vn
Hôm rồi được dịp lái thử con Santafe 2.2 máy dầu full của Bác công nhà mình lắp ráp, trong suy nghĩ em tự nhủ không biết bản nội địa Hàn Quốc hay Châu Âu thì sẽ như thế nào? Hôm nay lên OS nhờ có Bác TRANHA mà em được mở mang tầm mắt. Tiện đây em hỏi Bác xe nhập nội địa là máy dầu hay xăng bác TRANHA, công suất là 2.2 hau 2.4 ạ! Bác khai sáng giùm em với. Em đã lưu số điệnt hoại của bác khi nào có điều kiện mà đổi xe em sẽ tìm tới bác trước tiên là mời bác ly cafe để xin tư vấn sau đó nếu có xe thì quất luôn hihihihi

Em sẽ trả lời từng vấn đè Bác đè cập như sau:
1- Xe nhập nội địa là máy dầu hay xăng?
Xe sản xuất cho thị trường nội hàn được nhập về VN đa phần là máy Dầu 2.0 đã được kiểm chứng từ năm 2006 với các bản SLX ,MLX 2.0 công nghệ VGT và đến cuối 2009 thêm công nghệ eVGT.cho đến năm 2012 đổi Fom mới.
Với những đặc tính ưu việt như độ bền, Tiết kiệm nhiên liệu, Chi phí sửa chữa nuôi xe hợp lý. Thiết kế nội thất ngoại thất bắt mắt đã chiếm được lòng tin của người tiêu dùng Việt.
2- Công suất là 2.2 hau 2.4 ?
@ Bản 2.2 là bản máy dầu xuất khẩu, Bản 2.4 là máy Xăng công suất:
Mời bác Coi TẠI ĐÂY !
3- Khi nào có điều kiện đổi xe tìm đến bác tư vấn.
Rất cám ơn bác khi chưa đổi xe vẫn có thể trao đổi thông tin để thỏa mãn niềm đam mê chứ bác!
Một lần nữa cám ơn Bác và hẹn sớm gặp bác tại Show !
Trân trọng

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: dienyb139
Hạng B1
17/7/15
91
156
33
28
Em đang có bản máy xăng full option xe 2014 odo 25150 km, mọi người nhìn xe và đánh giá. Nếu thích thì nhấc máy alo e :) 090809 0 một 0 hai
Hyundai SantaFe bản full nội địa Hàn Quốc cực hiếm tại Việt Nam
Hyundai SantaFe bản full nội địa Hàn Quốc cực hiếm tại Việt Nam

Tập Lái
2/2/17
17
10
3
37
Bác TRANHA inox giúp em bản máy dầu full với.đang lăn tăn với anh Công