Hạng B2
26/10/07
454
420
63
37
con này nhìn bên ngoài trông khoẻ khoắn lắm , sang nữa . Dáng hao hao giống Audi A6 từ cái đuôi đến đèn trước .
giá bên Hàn thì thấp hơn SantaFe , nên chắc ko thế vượt qua mức 47k$ được .

Hạng D
4/2/09
1.140
366
83
chủ thớt còn chưa bóc cái tem dán trên logo Hyundai ở vô lăng kìa :D

Tập Lái
11/4/09
35
0
0
TP.HCM
Santa cruise nói:
hưnghyundai nói:
Báo cáo các bác em này ở SG giá chỉ có 35k thui, bác nào quan tâm Pm cho em nhé

Bác có thể list cho a/e options cho xe này?để có thể nghiên cứu ... mà múc chứ! Và hàng đã có sẵn không bác, bác cho tí hình nếu có? Thanks.

Dạ em đang cố gắng hoàn thành bảng báo giá và option để báo cho các bác, xe của em đã về tới cảng và hiện đang nằm ở Kho Ngoại Quan em chưa kéo về được. Nhưng giá thì chắc ăn nhất là MT 35k và AT 36k

Hạng D
23/8/08
3.138
1.831
113
45
Hy vọng rằng Sonata sẽ chở nên phổ biến và được người tiêu dùng ưa chuộng giống như Santafe. Cần nhiều bài review về Sonata so với các đối thủ cùng cấp để phổ biến thông tin các bác ạ. Bác chủ chắc nên cung cấp thêm cảm nhận đi ạ.

Hạng B2
29/3/07
134
11
18
hưnghyundai nói:
Santa cruise nói:
hưnghyundai nói:
Báo cáo các bác em này ở SG giá chỉ có 35k thui, bác nào quan tâm Pm cho em nhé

Bác có thể list cho a/e options cho xe này?để có thể nghiên cứu ... mà múc chứ! Và hàng đã có sẵn không bác, bác cho tí hình nếu có? Thanks.

Dạ em đang cố gắng hoàn thành bảng báo giá và option để báo cho các bác, xe của em đã về tới cảng và hiện đang nằm ở Kho Ngoại Quan em chưa kéo về được. Nhưng giá thì chắc ăn nhất là MT 35k và AT 36k

Bác Hưng cho báo giá gấp, kẻo anh em lại mong nhé! Thanks bác Hưng!

i30
Hạng B2
17/3/08
435
1
16
53
Hà Nội
Xe của Bác bị độ nhiều quá, xe Sonata có khoảng 7, 8 loại, 7.8 kiểu option, Bản rẻ nhất chỉ khoảng 35,36 ngàn, 38,39 ngàn cũng có...bản full thật sự khoảng 45,46 ngàn, một số đại lý có nhập về nhưng xe đóhơn xe nội địa khoảng 1 tạ, em chả biết nó nhẹ ở đâu, em đang đi 1 chiếc từ tháng 11 năm ngoái và thấy chưa chê em nó được tý gì, chỉ tội mỗi cái lôgo hơi kém thôi.

Nếu em không nhầm vành của Bác là vành độ ở VN, vân gỗ của Bác cũng được độ tại VN, do nhìn qua ảnh nên chưa biết chính xác

i30
Hạng B2
17/3/08
435
1
16
53
Hà Nội
Xe này nếu full sẽ gồm những thiết bị sau (để các Bác muốn mua so sánh và xem xét có thể là phải lắp thêm do bản cao cấp nhất cũng không có):

1, 10 túi khí (túi khí rèm)
2, Có VDC chống trơn, trượt (cân bằng tự động)
3, có ốp gỗ toàn bộ xe,
4, có DVD player, Navigatior
5, Âm thanh JBL
6, Tự động toàn bộ: gạt mưa, đèn chiếu sáng...
7, có hệ thống kiểm soát nhiên liệu ECO
8, cửa Nóc (sunròof)
9, Ghế lái và ghế phụ phía trước đều chỉnh điện
10, đèn phanh hậu công nghệ led
11, có key letgo (không phải smart key nhé).
12, tất cả các cửa kính đều điều khiển 1 chạm.
13, đệm da xịn, rèm che nắng hàng ghế sau chỉnh tay...

Các Bác nào muốn mua cứ căn cứ vào các Option trên mà mặc cả giá, mỗi option đều có 1 giá nhất định do đó xe Sonata này sẽ có rất nhiều giá khó xác định 1 cách chính xác được, nhưng em đang đi 1 cái gần full đầy đủ đồ chơi máy 2.0 thấy chả khác gì Mec xà đì cả .

Hạng C
23/9/06
821
15
18
Ha Noi
otosaigon.com
Em nhìn cái màu vân gỗ hình như được dán vân giả gỗ hay sao ý-nếu nguyên bản theo xe thì màu sẽ tối hơn nhiều,trông rất ăn nhập với nội thất trong xe...

Hạng B2
23/2/09
316
13
18
VN
Tầm giá đó thì Altis và Civic chả nghĩa lý gì nhỉ