Hạng D
7/9/14
3.491
5.698
113
44
Sài Gòn
Thời đại nào rồi mà còn viết bài PR kiểu dìm hàng nhau như này trời?

PR editor chuối, trưởng phòng - giám đốc PR & MKt của anh Công cũng quá chuối khi cho duyệt những bài rẻ tiền ntn... :3dquaytay:

Hạng C
28/6/15
670
941
93
Em đang chạy Xôi Nát 2015 đây, ko cò gì để phàn nàn ngoài cái lỗi rất vớ vẩn là bị kêu trên sunroof, chạy vào đường xóc hay gờ giảm tốc cứ kẽo cà kẽo kịt như đôi trẻ chịch xã giao trên chõng tre. Đã đem vào hãng lần thứ 4 rồi nhưng bệnh ko hết. đành sống chung với lũ vậy, ráng vài năm đổi sang accord thôi.
Bên Mercedes thì con C250 AMG 2015 bị lỗi cửa cũng kêu cọt kẹt, vẫn chưa khắc phục triệt để dù xe nó mua chạy chưa hơn 5k km, tính ra đồ Hàn cuốc vẫn khá ngang bằng Mercedes nha các bác, ko phải dạng bèo đâu hahahahaha. Xe đi 1,2 năm bị kêu ko nói, xe mua chạy chưa hết 6 tháng là nó bị thì nói sao đây, đẳng cấp nên phải chịu à :D :D

Hạng C
28/6/15
670
941
93
Mà lại là quảng cáo ngu. Quanh quẩn thì cũng chỉ kiểu dáng, lịch lãm, trẻ trung, vv chung chung. Đíu thấy đi vào chi tiết cụ thể ngoại thất, nội thất, máy móc, công nghệ, vận hành có gì đặc biệt
Đàn khải tai trâu, có đọc bài không. Không khá hơn được đâu nếu cứ xem tựa bài rồi phán, và ý kiến như thế này của bác cũng ko thể làm Toyota hết vô cmn đối như MU được đâu kkkkk. Mùi nào thấy đc thì ngửi, ko ưa thì ta che mũi lại mà đi sang chổ khác vậy :D
:mad: :3dup::3dmuonan:

Tập Lái
25/6/14
31
37
18
Ho Chi Minh City, Vietnam
Vâng , đang bực mình quá bác ạ, mà cái cửa ấy có khi nào em mở ra đâu. đi con xe hơn tỏi mà cứ kêu như xe cũ thì khó chịu lắm bác ạ. Đáng lẽ mấy cái lỗi này ông Thành Công phải có chế độ bảo hành thay mới cho người ta chứ ko phải sửa đi, sửa lại mà vẫn ko hết như thế này. Có lẽ chạy thêm 1 năm nữa rồi cố bù thêm tiền mà đổi sang Honda hay Camry và nói say goodbye với Thành Công thôi.
Ơ top kia e thấy bác bảo fix lỗi đc rồi h lại bị lại hả bác? E mởi hỏi ông bạn thì nghe nói sửa ko đc, đe vậy chạy thì vài tháng sau tự động nó hết. H xe đi bình thường :)).

Hạng B1
6/11/13
54
13
8
Sonata mà giá tầm 900tr thì cạnh tranh tốt với cam 2.0 Giá sonata hiện nay hơi cao. Nếu lắp CKD thì chắc giá độ 900 hoặc hơn chút. Sonata cách âm tốt hơn mazda 6 rất nhiều.

Mà thực ra sonata đời trước bán khá chạy chủ yếu do kiểu dáng. Model hiện nay tốt hơn đời trước nhưng kiểu dáng không được chuộng.

• Like
Reactions: Tam_Duc
Hạng B2
11/11/12
179
105
43
E chạy So 2013, hơn 2 năm rồi chua tốn đồng nào. Bảo dưỡng đầy đủ, chạy kỹ xe là chuẩn. Đã test m6, tuy nhiên cảm giác lái kg thích bằng So đời trước 2015. Còn lại mua xe chủ yếu là vì yêu thích và chạy chứ kg so đo quá như nhiều người. Nhg nói thặc, con So 2015 xấu thặc :)

Hạng F
24/11/13
9.041
53.374
113
Khách hàng chuyển từ Camry VN qua các hãng khác là tốt hết, nói chung là né sản phẩm của TOY VN ra, TOY nhập thì quá đỉnh.
Riêng chiếc này phiên bản mới mình chưa chạy thử, chứ máy 2.0 cho công suất có 157hp thì hơi ít. Ngang tầm với Altis, mà phải gánh cái xác to nặng hơn. Vậy có còn gì gọi là "cảm giác lái"ko.? Bác nào chạy rồi vô cho ý kiến với :)
Nói mà hong biết ngượng miệng. Chuyển sao mà doanh số có khi cả đám bác cộng lại chưa chắc bằng 1 mình thằng Cam. Thực tế đi bác ơi, cứ mơ hoài à ? :)

• Like
Reactions: HangXanh-2006