Hạng D
5/7/16
1.951
13.792
113
Em thấy những vấn đề đó là tiểu tiết, hãng xử lý tốt mà.

em nhớ thấy khoảng 10 chiếc thì 3 chiếc bị hỏng đèn DRL 1 bên, cách đây khoảng 2 tháng, giờ cũng ko để ý vì ra đường cũng ít gặp :)

Tụi Mỹ nó có một thông số đánh giá cho vấn đề này: thời gian lưu kho trung bình cho từng mẫu xe. Ở mình thì bó tay với cái thông số này.

ở mình có, mà ko ai thông kê, mà có thống kê cũng ko ai xài hết bác ơi

Hạng D
14/6/09
2.580
2.964
113
Cứ xe nào là mẫu toàn cầu là múc, tiêu chuẩn nó chỉ thua xứ thiên đường thôi chứ hạ giới người ta xài rần rần mình chả có gì lo sợ :D :D
Xe Nhật mà dành riêng cho thị trường hạng bét như Đông Nam Á thì cũng chả có gì để ham :(
Em giống bác ! Xe nào dành riêng cho thị trường các nước "thiên đường" và đang phát triển (không vào được các nước giãy chết như Mẽo và EU) thì miễn vào danh sách của em.

• Like
Reactions: Ga.An.Thoc
Hạng D
31/5/14
3.458
4.284
113
Bác có thể mua Nissan Sunny, bán rất tốt ở Mỹ với cái tên Versa :)
Và tuyệt đối không đụng tới i10, sản xuất cho cái thị trường còn tệ hơn, chỉ cần 1 điều duy nhất: giá rẽ.

i10 em chưa chạy nhưng hay đi grab thì thấy xe quá tệ từ dàn mũ, vận hành và cách âm. Và ghét nhất cái tựa đầu tào tao, dính chặt vào ghế không điều chỉnh được.

Hạng D
27/11/16
1.141
532
113
43
NINH BÌNH
Nếu như bình quân 700 xe/tháng thì luôn ở Top 2 phân khúc C từ lúc ra mắt rồi, chỉ sau Mazda 3, còn tổng thể cũng Top 3 dòng sedan (thua thêm con Vios).
Về chất lượng, ngoại hình không bàn đến nhưng về số lượng lâu lâu Hyundai công bố đánh up các dòng cùng phân khúc cũng gây xáo trộn lực chọn cho khách hàng chứ bộ.
Em ý còn tiếp tục cải tiến, Vì HTC chưa tham gia VAMA nên không có thống kê cụ thể chứ em có đứa bạn trong nhà máy nói mỗi tháng xuất 500-600 là chính xác đấy, hạng C em này là mềm nhất

Hạng D
14/8/16
1.859
2.246
113
39
Một mình một ngựa, không tham gia tổ chức nào, lau lau huynhdai thành công công bố số liệu bán xe liệu có tin được không? Đâu ai kiểm chứng đau nên lên báo muốn nói bao nhiêu thì nói cũng đau ai biết đau! Có chăng chủ HDTC biết!

• Like
Reactions: CuBiMi
Hạng D
28/7/16
1.692
2.428
113
Có thể là mua để ở nhà, cuối tuần sử dụng gia đình chứ không kinh doanh dịch vụ.
Mình gặp ngoài đường thì thấy toàn xe cá nhân, chưa thấy chiếc nào mà chạy Uber với Grab.
Mình đi Uber bằng Elantra đc vài lần rồi

Hạng D
25/6/16
2.126
1.832
113
Đi đường nhiều mà cũng ít khi gặp được Em nó, không biết Em nó chạy đi đâu ta. Hey ja.