Hạng B2
5/1/15
483
425
63
39
Một mình một ngựa, không tham gia tổ chức nào, lau lau huynhdai thành công công bố số liệu bán xe liệu có tin được không? Đâu ai kiểm chứng đau nên lên báo muốn nói bao nhiêu thì nói cũng đau ai biết đau! Có chăng chủ HDTC biết!
Thằng chủ huyndai thành công ko phải muốn công bố bao nhiêu là công bố đâu bác. Nếu báo bán nhiều hơn con số thực tế thì cơ quan thuế nhảy vào ngay. Bác làm doanh nghiệp bác khai khống doanh thu lên để thuế nó vào đập à. Có công bố bớt đi thì may ra. Như con i10 nó bán 1 tháng chắc chăn hơn 1000 chiếc

Hạng C
12/8/16
728
591
93
32
Doanh số khá tốt cho 7 tháng ra mắt
Mà em thấy ra đường cũng ít gặp elantra quá các bác.
Ở đà nẵng nhìu lắm, ở sg hay hn thì ít chứ chạy ngoài tỉnh thì nhiều

Chỉnh sửa cuối:
Hạng F
16/7/15
6.295
25.107
113
em thấy ở BD cũng nhiều.
cảm giác là đầu hơi thấp còn mông thì hơi cao :D

p/s: nhìn cái clip về BMW Series 7 thì thấy dây chuyền của BMW đúng là 1 trời 1 vực...

Hạng D
9/1/15
2.569
3.867
113
40
Một mình một ngựa, không tham gia tổ chức nào, lau lau huynhdai thành công công bố số liệu bán xe liệu có tin được không? Đâu ai kiểm chứng đau nên lên báo muốn nói bao nhiêu thì nói cũng đau ai biết đau! Có chăng chủ HDTC biết!
Gặp Tui mà là TC thì Tui nói luôn 6000 xe/ tháng cho nó MÁO.
:3dcuoi:

Hạng D
4/6/10
1.475
1.320
113
Doanh số cao thế mà ra đường ít thấy Elantra nhỉ... chứng tỏ người dùng mua Elantra ít khi dùng để chạy uber hay grab... ra đường thấy toàn Kia Cerato, Cruze gắn logo không à.
mấy con kia ra mắt lâu lắc rồi, trong khi con này mới ra 6-7 tháng thì đòi hỏi ra đường gặp nhiều thế nào được hả bác? Cứ tầm 2-3 năm là đầy ngay.
ANw, chúc mừng anh Công

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Elantra chạy ngoài đường nhìn khá đẹp, so với Cerato thì em thấy đẹp hơn. Sonata cũng vậy đẹp hơn Optima. Có vẻ ngôn ngữ thiết kế Điêu khắc dòng chảy của Hyundai ngày càng mang hơi hướng xe hạng sang Genesis nên xe càng ngày càng đẹp, hơn hẳn KIA rồi.

Hạng C
6/6/16
654
873
93
Elantra chạy ngoài đường nhìn khá đẹp, so với Cerato thì em thấy đẹp hơn. Sonata cũng vậy đẹp hơn Optima. Có vẻ ngôn ngữ thiết kế Điêu khắc dòng chảy của Hyundai ngày càng mang hơi hướng xe hạng sang Genesis nên xe càng ngày càng đẹp, hơn hẳn KIA rồi.

Mặc dù em đang co Cerato nhưng em công nhận Elantra ngoại thất đẹp hơn 15-20%. Nhưng nội thất thì chưa mềm mại xuyên suốt cả chiếc xe nên vẫn thua Cerato bên trong.