Hạng D
17/7/15
1.343
1.527
113
Bình Dương
Huyndai tiêu chuẩn "mẽo" mấy bác oi, huyndai thaco thì chuẩn gì các bác biết rồi đấy :3dquaytay:
HYUNDAI THACO thì tiêu chuẩn chở hàng nha bác. HYUNDAI THACO là Hyundai xe tải chứ ko có xe du lịch nha bác. Hyundai xe du lịch là HYUNDAI THÀNH CÔNG.
Còn THACO du lịch thì là KIA THACO

• Like
Reactions: Black Hawk
Hạng D
17/7/15
1.343
1.527
113
Bình Dương
Xe Hàn của bác là xe Hàn nhập Mỹ ah :)
Em KIA 90 ngày thì đứng đầu giờ đâu rồi nhỉ :)
Em dám đảm bảo với bác 100% là thằng Hyundai này đã đúc lót cho J.D.Power. Em nói thiệt với bác chứ xe Hàn mà chạy con mẹ gì. Dở ẹc. Xe gì mà hay hỏng vặt, chạy mới có 1 năm mà máy móc xuống thấy ghê, các option thì bị lỗi liên tục. Xe Hàn 2016 chỉ so được với xe Nhật thập niên 60 thôi chứ làm gì có cửa so với xe Nhật bây giờ.
Mọe. Tụi Hàn xẻng tào lao mà bày đặt làm xe hơi. Cái xe máy làm còn chưa xong nữa thì có mơ mới làm được xe hơi. Ghét nhất tụi Hàn xẻng!!!

Hạng D
28/10/12
1.511
1.436
113
Em dám đảm bảo với bác 100% là thằng Hyundai này đã đúc lót cho J.D.Power. Em nói thiệt với bác chứ xe Hàn mà chạy con mẹ gì. Dở ẹc. Xe gì mà hay hỏng vặt, chạy mới có 1 năm mà máy móc xuống thấy ghê, các option thì bị lỗi liên tục. Xe Hàn 2016 chỉ so được với xe Nhật thập niên 60 thôi chứ làm gì có cửa so với xe Nhật bây giờ.
Mọe. Tụi Hàn xẻng tào lao mà bày đặt làm xe hơi. Cái xe máy làm còn chưa xong nữa thì có mơ mới làm được xe hơi. Ghét nhất tụi Hàn xẻng!!!
chửi nhè nhẹ thôi bác, bác chửi xe Hàn mà cứ như vả vào mặt của bác kia:rolleyes:

Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Xem tham khảo cho vui thôi mà các bác đừng cãi nhau nhé mất hòa khí anh em lắm :D

Hạng C
10/8/11
727
5.455
93
Bác chửi lun bọn hàn bik mợ gì mà làm smartphone rồi tivi tủ lạnh nữa cho đủ bộ cứ như VN có phải khỏe ko:3dquaytay:

Hạng C
15/12/14
731
1.077
93
HCMC
Bác chửi lun bọn hàn bik mợ gì mà làm smartphone rồi tivi tủ lạnh nữa cho đủ bộ cứ như VN có phải khỏe ko:3dquaytay:
Bọn Hàn thì làm đc gì, chỉ làm đc con vít cho bọn Sam Sung thôi bác ơi. He he he.

• Like
Reactions: huyxt
Hạng D
17/7/15
1.343
1.527
113
Bình Dương
chửi nhè nhẹ thôi bác, bác chửi xe Hàn mà cứ như vả vào mặt của bác kia:rolleyes:
Bọn Hàn thì làm đc gì, chỉ làm đc con vít cho bọn Sam Sung thôi bác ơi. He he he.
Em chỉ nói "sự thật" thôi mà các bác. Kakaka...
Bây giờ em mới "bịa chuyện" nè. Dzô đề nè... Bọn Hàn xẻng thì làm được gì. Tụi nó chỉ có cái nền kinh tế nằm trong top 20 của thế giới thôi. Còn ô tô và đồ điện tử của tụi nó thì xuất hiện khắp nơi trên thế giới. Các tập đoàn và công ty của bọn xẻng này có mặt ở khắp các quốc gia. Về mặt ô tô thì giờ ai trên thế giới này mà ko biết Hyundai và Kia. Mà người ta biết đến 2 thương hiệu này ở mặt tích cực mới ghê chứ. Kakaka...:3dcuoi:

• Like
Reactions: Ga.An.Thoc
Tập Lái
3/1/17
8
6
3
43
Bác này quá khích ghê!

• Like
Reactions: TRÍ CB