Hạng D
26/3/17
2.620
4.698
113
Tìm chỗ nào để chê cũng khó @@ ko ưng lắm cái volant thôi
Vô lăng quá đẹp mà bác. Xe chỉ hơi xấu chỗ hốc đèn trước như con xpander. Nhưng đỡ thô hơn xpander 69 lần. Động cơ và hộp số mới cũng quá đã.

Hạng C
14/4/13
625
658
103
tucson 2021 có phần trẻ trâu hơn, nhìn santafe mới thấy lịch lãm và nam tính.

Diamond Hand
28/7/09
1.595
15.983
133
Bọn Hàn đang dẫn đầu cách mạng công nghệ xe hơi như đã làm với điện thoại di động.
Huyndai đã thế này thì Genesis vài năm nữa sẽ ra sao :D
Mới xem con Sorento mới, tính về "tiện nghi" thì xe Đức 3 tỷ đổ lại cũng ko bằng.

Giờ mấy anh đi xe Hàn có thể ngẫn cao đầu, một vài chuyện vui như :
  • Xe tao có sấy, sưởi đít, xe GLC mày có ko. Trời SG nóng ko có cái đó, hèn chi mày hay than mọc mụt nhọt,...:D
  • Xe GLC mày ko có head up display đúng ko. Hèn chi nói chuyện với tao hay cuối cái mặt, quen nhìn taplo xem công tơ mét nó thế. Tao lúc nào cũng nhìn thẳng vì đời nó thế. :D
...
Còn cả tá công nghệ thì kể hoài ko hết. Đúng là con xe phục vụ mình nó phải thế.

Hạng D
15/11/13
3.850
4.671
113
tucson 2021 có phần trẻ trâu hơn, nhìn santafe mới thấy lịch lãm và nam tính.
Chia vậy đúng rồi.
Kona trẻ trung cá tính phù hợp với sinh viên mới ra trường chở ghệ đi chơi.
Đến khi lớn lên chút lập gia đình lại cần 1 chiếc xe rộng hơn tí nhưng vẫn đảm bảo trẻ trung, đến lúc này lại cần 1 chiếc xe như Tucson
Già đi chút nữa, gia đình bắt đầu đông lên, con cái lớn tướng thì có Santa Fe thiết kế đứng đắn, rộng rãi cho cả gia đình

• Like
Reactions: volangchi
Hạng D
15/11/13
3.850
4.671
113
Bọn Hàn đang dẫn đầu cách mạng công nghệ xe hơi như đã làm với điện thoại di động.
Huyndai đã thế này thì Genesis vài năm nữa sẽ ra sao :D
Mới xem con Sorento mới, tính về "tiện nghi" thì xe Đức 3 tỷ đổ lại cũng ko bằng.

Giờ mấy anh đi xe Hàn có thể ngẫn cao đầu, xe tao có sấy, sưởi đít, xe GLC mày có ko. Trời SG nóng ko có cái đó, hèn chi mày hay than mọc mụt nhọt,...:D
Chạnh lòng quá.
Hội GLC có vài bác lên thổi mát đít nghe đâu phải thay ghế đục lỗ, thêm mô tưa thổi, bộ táp bi cửa, bộ điều khiển làm mát trên cửa, tổng chi phí hơn 200tr

• Like
Reactions: DKmarket
Hạng D
26/3/18
1.478
2.150
138
32
Em thì thấy đường cắt nhiug quá nhìn xấu. Với cái đồng hồ nhìn dị dị xấu xấu sao đó.....

Diamond Hand
28/7/09
1.595
15.983
133
Chạnh lòng quá.
Hội GLC có vài bác lên thổi mát đít nghe đâu phải thay ghế đục lỗ, thêm mô tưa thổi, bộ táp bi cửa, bộ điều khiển làm mát trên cửa, tổng chi phí hơn 200tr
Nói chung lắp kiểu đó dây nhợ đã ko đẹp.
Nhưng đúng là cay thật. Xe "sang" VN mà chăm options cho khách còn mỗi Volvo là xem được.
Đến 2020 mà toàn bộ dàn "sang" cao phân khúc 2-3 tỷ ko có Head-up Display, ngoài Volvo. :D