Hạng D
13/1/12
2.667
91.174
113
Mai mốt anh có làm ăn gì đó mà 1 năm mà kiếm được 5 ba trăm tr hoặc vài ba tỏi thì a hãy tag e vô cho e học hỏi..chứ ba con xe thổ tả này thi kệ mẹ nó đừng tag e nữa mà mất công..Đội ơn anh.:D

Dạo nầy vắng anh buồn quá :D

LOG confirmed
Hạng C
24/2/12
838
24.590
93
Không biết hài long thía lào chứ mấy anh mau acent kèm lạc về chạy nghe cót két phía sau. Tháo ra phát hiện huynh đài hàn méo kỹ phần cốp sau nên mí anh phải thuê thợ hàn thêm hoặc tán vít như vầy.
View attachment 1854207 View attachment 1854208
anh dìm xe hàng phải không, mình khuyên anh nên trốn đi hoặc rút lại bài đã đăng, tí nữa bọn gai, đất... vào thì anh toi

Tập Lái
14/11/17
31
13
3
Chất lượng Hyundai em không bàn, thực sự rất ổn.
Nhưng dịch vụ thì thực sự không hài lòng, kể cả một số đại lý mà các bác cho là ngon.
1,2 năm nữa đổi xe em sẽ tìm hãng khác, nhất quyết không chơi Hyundai nữa. Qua hãng khác trải nghiệm xem dịch vụ tệ hơn hay tốt hơn heeee

Hạng D
25/10/09
4.156
1.141
143
YÊU THƯƠNG
Chất lượng Hyundai em không bàn, thực sự rất ổn.
Nhưng dịch vụ thì thực sự không hài lòng, kể cả một số đại lý mà các bác cho là ngon.
1,2 năm nữa đổi xe em sẽ tìm hãng khác, nhất quyết không chơi Hyundai nữa. Qua hãng khác trải nghiệm xem dịch vụ tệ hơn hay tốt hơn heeee
giờ lãnh đạo toàn Toyota- mer-bmw....toàn về lãnh đạo Hyundai không đó bác....bác cũng đừng bất ngờ khi Hyundai nuốt Mer nhé.....nhỏ nhỏ to tâm sự ạ