Tập Lái
21/2/17
1
0
1
38
xin chào tất cả anh em.
hiện tại mình có chạy 1 em hyunhdai i10. đang chay rất bình thường thì không hiểu tại sao vào 1 ngày gần đây cứ mỗi buổi sáng ngủ dậy em bấm remote thì rất khó mở cửa và khởi động xe. có lúc phải bấm remote đến cả trăm lần mới được. rất bực bội. em đã đi thay bình ac quy nhưng vẫn ko được. anh em cho hoi co phải remote hết pin hay bị bệnh gì vậy ạ, em cảm ơn trước mong anh em giúp vs chứ sáng ra cần đi công chuyện la ko chịu được.

Hạng C
12/8/16
729
592
93
32
Haizz hết pin chứ gì nữa, tự dưng lại đi thay acquy

N3H confirmed
Hạng B2
11/5/14
140
115
43
32
xin chào tất cả anh em.
hiện tại mình có chạy 1 em hyunhdai i10. đang chay rất bình thường thì không hiểu tại sao vào 1 ngày gần đây cứ mỗi buổi sáng ngủ dậy em bấm remote thì rất khó mở cửa và khởi động xe. có lúc phải bấm remote đến cả trăm lần mới được. rất bực bội. em đã đi thay bình ac quy nhưng vẫn ko được. anh em cho hoi co phải remote hết pin hay bị bệnh gì vậy ạ, em cảm ơn trước mong anh em giúp vs chứ sáng ra cần đi công chuyện la ko chịu được.
Xe bác là dòng sdan hay HB vậy bác, tình trạng đó hay bị trên dòng xe sedan, xe bác có lắp hộp đen ko ạ. nếu có thì bác nên mang vào hãng ktra lại nha vì lúc lắp hộp đen vô tình tắt công tắt gì đó khiến xe đậu qua đêm bị mất điện ko lock hay unlock gì được hết.

xin chào tất cả anh em.
xe bác chạy lâu chưa, chứ cái remost là hết pin rồi đấy..