Status
Không mở trả lời sau này.
Tập Lái
8/6/11
3
0
0
Đúng là ko biết gì bày đặt. Ai nói tổng gd Pru là Hàn Xẻng............
bactrp nói:
canadabuon nói:
tổng giám đốc pru việtnam là 1<span style=""color: #ff0000;""> bác hàn xẻng </span>nên cứu các bác hàn xẻng kia 1 bàn thua trông thấy .
Bác chém ác quá. Bác hàn xẻng kia tên gì vậy bác ?

Tập Lái
8/6/11
3
0
0
janlie nói:
Em là người trực tiếp thi công nhà mẫu này các bác ạ, hiện tại đang còn chỉnh sửa tí xíu ở căn 135m2, bác nào hôm nay và ngày mai (11.03.2011) ghé nhà mẫu sẽ thấy lính em đang làm ở căn 135.

Theo thiển nghĩ của em, giá đó bác bỏ ra mua căn này là không đáng. <span style=""background-color: #888888;"">Hầu hết các đồ nội thất ở đấy đều có biển: Hàng trưng bày. Em làm giấy dán tường xong, thấy tụi nó dán lên: Tường sơn nước hoàn thiện</span>. Nghĩa là những gì các bác thấy sẽ khôg là những gì các bác mua được trên căn thực tế.
Ông này đúng là "lính lác" đi thi công nhà mẫu thôi. Thế ông nói chỗ nào bao gồm nhiều thứ??? Còn vấn đề này nữa, người ta trả tiền cho công ty ông mà ông lên đây nói là "tụi nó", mất lịch sự vậy sao??!!

Hạng B2
25/9/10
340
12
18
50
facial.tissue nói:
janlie nói:
Em là người trực tiếp thi công nhà mẫu này các bác ạ, hiện tại đang còn chỉnh sửa tí xíu ở căn 135m2, bác nào hôm nay và ngày mai (11.03.2011) ghé nhà mẫu sẽ thấy lính em đang làm ở căn 135.

Theo thiển nghĩ của em, giá đó bác bỏ ra mua căn này là không đáng. <span style=""background-color: #888888;"">Hầu hết các đồ nội thất ở đấy đều có biển: Hàng trưng bày. Em làm giấy dán tường xong, thấy tụi nó dán lên: Tường sơn nước hoàn thiện</span>. Nghĩa là những gì các bác thấy sẽ khôg là những gì các bác mua được trên căn thực tế.
Ông này đúng là "lính lác" đi thi công nhà mẫu thôi. Thế ông nói chỗ nào bao gồm nhiều thứ??? Còn vấn đề này nữa, người ta trả tiền cho công ty ông mà ông lên đây nói là "tụi nó", mất lịch sự vậy sao??!!
Đề nghị các bác bình tĩnh kìm chế, hihi, tình hình có vẻ Ban-căng, đang từ em - bác----> ông - tôi-----> không biết thành gì nữa

Tập Lái
23/5/11
31
0
0
Cãi nhau làm gì mấy bác ơi, thì không có cái gì thì nói không có, chứ có ai dấu diếm gì đâu.
Nhưng chỗ này cho cũng nhiều đồ hơn khối chỗ khác rồi, có cả máy lạnh phòng khách lẫn mỗi phòng ngủ, thiết bị vệ sinh, rồi tủ bếp, tủ âm tường này nọ. Quan trọng hơn là giờ đang có giá quá tốt luôn, ai cần thông tin tham khảo pm cho em cái email, em gửi tham khảo chơi.

Hạng C
9/4/11
535
18
18
49
Mường Lay, Lai Châu
Chủ đầu tư Imperia hạ giá bán, cũng có nghĩa là sẽ hạ 1 số đồ trang trí nội thất xuống, nhưng về cơ bản là không làm giảm chất lượng công trình là ổn rồi. Còn mấy thứ như giấy dán tường, tủ kệ bếp hoặc vài cái bóng đèn đâu phải là những thứ đáng giá, nhiều gia đinh sau khi mua căn hộ vẫn thường thay đổi nội thất, vấn đề là mua được căn hộ phù hợp với túi tiền mới là quan trọng.

Hạng B1
12/5/11
79
0
0
48
Ban minh co may can muon gui ban : 131m2, thap LOTUS, ngay chính diên,cổg chíh du an, 3,6ty -> 3,95ty (tang 3 -> tang 14)

Tập Lái
16/6/11
6
0
1
cityland.org
nếu Q2 thì các bác xem căn hộ PetroVietNam landmark như thế nào cứ mình thấy 2 dự án căn hộ nầy chung tường đó nhưng phía PetroVietNam landmark thì giá chỉ có 20,3tr/m2 thôi đó thấy tiến độ thi công thì cũng ok lắm đó, đã xây dựng xong phần thô rồi, bác nào cần thông tin thì a lo cho minh nha 0908151779

Tập Lái
6/4/11
18
0
0
facial.tissue nói:
janlie nói:

Bác facial.tissue là CDT rồi, ai biểu chê CDT chi, CDT dễ tự ái lắm à nhe :D:D:D

Hạng D
24/8/09
1.032
765
113
46
nam khang nói:
Chủ đầu tư Imperia hạ giá bán, cũng có nghĩa là sẽ hạ 1 số đồ trang trí nội thất xuống, nhưng về cơ bản là không làm giảm chất lượng công trình là ổn rồi. Còn mấy thứ như giấy dán tường, tủ kệ bếp hoặc vài cái bóng đèn đâu phải là những thứ đáng giá, nhiều gia đinh sau khi mua căn hộ vẫn thường thay đổi nội thất, vấn đề là mua được căn hộ phù hợp với túi tiền mới là quan trọng.
Bác này nói đúng ^^ em gần chỗ này nên hay đi qua, theo em thì chủ yếu thông tin không tốt là vì họ làm cái nhà mẫu xấu quá, ai vào cũng chê nên đâm ra hàng khó bán, vậy nên vấn đề vẫn là marketing không tốt và không đúng thiên thời thôi. Giờ họ đổi tên, đổi mệnh xem có may mắn hơn không cũng không biết chừng. Còn cái city horse hiện còn rất nhiều nhà dân vẫn an cư bình chân như vại, không biết khi nào mới xong.

Status
Không mở trả lời sau này.