Hạng B2
29/5/15
177
150
43
29
trên đường Sài Gòn e bắt đầu thấy vài chiếc Isuzu MU-X lăn bánh rồi

• Like
Reactions: vthanh6
Hạng C
22/8/14
847
1.556
93
Máy dầu thì sao hả bạn..bạn chê nó chỗ nào? bạn đừng nó ồn và hôi ,lẫn yếu nhá..nếu vậy là bạn chưa thực sự đã từng sở hữu 1 chiếc máy dầu rồi..công nghệ máy dầu hiện nay khá ok..ko phải cái máy công nông như 1 số xe nổi tiếng của dân việt
Máy dầu tốt cho mục đích gì chứ bạn, xe tải/pickup đương nhiên máy dầu số 1. Nhưng mình chưa nghe ai nói máy dầu là lựa chọn tốt cho xe gia đình cả. Có dịp Isuzu tổ chức lái thử mình sẽ đăng ký xem máy dầu của con này có êm như máy xăng hay không

Hạng D
27/7/15
1.192
2.244
113
Máy dầu tốt cho mục đích gì chứ bạn, xe tải/pickup đương nhiên máy dầu số 1. Nhưng mình chưa nghe ai nói máy dầu là lựa chọn tốt cho xe gia đình cả. Có dịp Isuzu tổ chức lái thử mình sẽ đăng ký xem máy dầu của con này có êm như máy xăng hay không
Máy dầu bạn nên thử trên ST FE hoặc New Sorento ấy. Đó mới là những cổ máy dầu đáng để bạn lưu tâm. Còn những hãng khác thì có thể khiến bạn thất vọng như bạn đang nghĩ

Hạng B2
23/3/14
391
250
43
Con này nhìn bên ngoài đúng bản chất của 1 chiếc suv. So với những chiếc suv hạng trung trung đang có mặt trên thị trường hiện này thì MU-X là vô đối. Công nghệ cũng khá hiện đại và vận hành êm mượt so với tầm tiền. Isuzu thiết kế 2wd cho dân Việt như vậy là vô cùng hợp lý, vì 4wd chỉ để tiêu tốn thêm tiền và nhiên liệu chứ dân ta mấy ai cần đến. TP giờ ra đường xe bán tải chạy đầy đường đó thôi, chả nhẽ chạy trong thành thị cũng phải cần 4wd? Tôi dám chắc những ai chê bai máy dầu thế này hay nọ thì bảo đảm người đó chưa từng được trãi nghiệm 1 chiếc suv đúng nghĩa. Cá nhân tôi đã được lái thử em này nên thấy rất OK so với tầm tiền phải bỏ ra để sở hữu em nó.

• Like
Reactions: daubu and ivannop
Hạng B2
23/4/11
129
35
28
Con này nhìn bên ngoài đúng bản chất của 1 chiếc suv. So với những chiếc suv hạng trung trung đang có mặt trên thị trường hiện này thì MU-X là vô đối. Công nghệ cũng khá hiện đại và vận hành êm mượt so với tầm tiền. Isuzu thiết kế 2wd cho dân Việt như vậy là vô cùng hợp lý, vì 4wd chỉ để tiêu tốn thêm tiền và nhiên liệu chứ dân ta mấy ai cần đến. TP giờ ra đường xe bán tải chạy đầy đường đó thôi, chả nhẽ chạy trong thành thị cũng phải cần 4wd? Tôi dám chắc những ai chê bai máy dầu thế này hay nọ thì bảo đảm người đó chưa từng được trãi nghiệm 1 chiếc suv đúng nghĩa. Cá nhân tôi đã được lái thử em này nên thấy rất OK so với tầm tiền phải bỏ ra để sở hữu em nó.
Bác nhận xét rất chuẩn. Bác nào chê em nó ra lái thử là thích liền ngay thôi.

• Like
Reactions: vthanh6
Hạng B2
23/4/11
129
35
28
Năm sau em Mù-x này chạy đầy đường vì dòng SUV 7 chỗ năm sau toàn trên 1tỷ. Em nó là rẻ nhất mà chạy tiết kiệm dầu nhất. Dịch vụ sẽ chạy đầy đường cho các bác xem.

• Like
Reactions: rk106
Hạng B2
23/3/14
391
250
43
Vẫn biết là forum nào cũng cần bỏ cơm vào miệng chứ không hít thở mà sống được, tuy nhiên, các bài QC đề nghị mod thêm [subtitle] để anh em biết đường mà click.
Click vào những bài thế này thật sự uổng phí mất 5' cuộc đời.
Đôi dòng chia sẻ cùng OS.
Nếu không có anh em OS chia sẽ những công nghệ mới về xe hơi trên diễn đàn thế này thì e rằng kiến thức về xe của 1 số người sẽ khó mà mở rộng vì đa phần, họ ít khi được sờ mó đến cái vô lăng.

Hạng B2
23/4/11
129
35
28
Ế quá giờ quảng cáo trắng trợn luôn trời? mà ai đời mua xe về xài còn tính chuyện "đầu tư xin lời"?
Thế Fortuner G mua về chạy dịch vụ không xin lời ai mua tới mấy chục ngàn chiếc vậy bác.