Hạng D
2/8/13
1.219
858
113
Ế quá giờ quảng cáo trắng trợn luôn trời? mà ai đời mua xe về xài còn tính chuyện "đầu tư xin lời"?
Mua xe về phục vụ nhu cầu đi lại làm việc cho doanh nghiệp , hoặc cá nhân/tổ chức cho thuê... không sinh lời thì sinh gì bác? Chi phí ban và chi phí sử dụng càng thấp thì sinh lợi càng cao là đúng òi

• Like
Reactions: hoangsolid
Hạng D
15/4/09
2.159
12.250
113
39
Các bác chửi nhiều vào.
Giờ màu trắng at, màu đen at, màu bạc mt hết hàng đến tháng 10 mới có nhé.
Bác nào mua xe thì alo em nhé

• Like
Reactions: thanhcb3
Hạng D
2/8/13
1.219
858
113
Các bác chửi nhiều vào.
Giờ màu trắng at, màu đen at, màu bạc mt hết hàng đến tháng 10 mới có nhé.
Bác nào mua xe thì alo em nhé
Họ có dùng Dmax đâu mà biết chất lượng Mu-x , ngoài ra Mu-x lại hơn nhiều thứ.
Sâu ở biên hòa chỉ bớt có 20 chẹo ( khách quen) , em ngồi hóng đã

• Like
Reactions: rk106
Hạng D
10/6/16
2.515
1.878
113
Bao giờ có 4WD với máy xăng thì em mới nghiên cứu. Còn ko cứ MPV 7 chỗ mà đi, ko oai nhưng đc cái tiết kiệm :)

Hạng C
22/2/10
648
401
63
Giờ em mới chú ý, thánh lật cũng máy euro 2

Hạng B2
30/11/14
115
92
28
42
Ai cứ chê hãng Isuzu em càng khoái:) vì giá càng thấp. Bản thân em là doanh nghiệp, xe cứ rẻ, bền,mạnh mẽ, tiết kiệm, chỉ số an toàn chấp nhận dc thì chọn thôi. Isuzu Dmax là 1 ví dụ, rẻ nhất trong phân khúc bán tải .Còn mấy bác cứ nói máy ồn thì kệ nó chứ, mình ngồi trên xe có nghe ồn đâu kk, và vì xh bây giờ nhiều thứ ồn ào quá rồi, nên suy cho cùng thích xe nào thì mua thôi, mình có tiền, có quyền mà, đúng không các bác. Good morning.

Hạng B2
23/4/11
129
35
28
Ai cứ chê hãng Isuzu em càng khoái:) vì giá càng thấp. Bản thân em là doanh nghiệp, xe cứ rẻ, bền,mạnh mẽ, tiết kiệm, chỉ số an toàn chấp nhận dc thì chọn thôi. Isuzu Dmax là 1 ví dụ, rẻ nhất trong phân khúc bán tải .Còn mấy bác cứ nói máy ồn thì kệ nó chứ, mình ngồi trên xe có nghe ồn đâu kk, và vì xh bây giờ nhiều thứ ồn ào quá rồi, nên suy cho cùng thích xe nào thì mua thôi, mình có tiền, có quyền mà, đúng không các bác. Good morning.
Chuẩn bác ơi. Vote cho bác

• Like
Reactions: thanhcb3
Xe nào có động cơ, có 4 bánh mà chả chạy được vấn đề là Isuzu làm chuyện ngược đời. Máy dầu, số tự động, 1 cầu chuyên cho gia đình :). Bác nhìn trên thị trường xem có chiếc nào như vậy không, mấy năm trước dòng Mitsubishi PS có loại này nhưng chết yểu. Chiếc này cho gia đình lên vẫn chạy được chứ nhưng rõ ràng không phù hợp: khung gầm thiết kế cho SUV vừa cứng vừa mắc tiền, máy dầu tiết kiệm nhưng ồn & hôi, hộp số, vỏ xe,... thiết kế cho SUV chứ không phải MPV. Người ta chia nhiều dòng xe theo mục đích sử dụng Sedan, MPV, CUV, SUV, Pickup ... chiếc này SUV nhưng cố ép vào MPV hay CUV thì nó ngược đời chứ sao nữa.

ở NN khác, VN khác, đi MPV chơi SUV cho sướng, ngập đường khỏi phải xoắn, có thế thôi................