Hạng B1
15/6/15
66
52
18
31
goo.gl
E đã chạy e tucson này rồi. Đúng là options trang bị tận răng. Quà cốp điện pro như xe hạng sang. Quan trọng là xe cách âm tốt máy lạnh làm lạnh nhanh. Vô lăng có 3 chế độ lái phanh tay điện tử. Tiếc là bản nhập về k có DVD chính hãng. Xe chạy chắc chắn tăng tốc chuyển số khá mượt. P/s: e chạy xe test drive của hãng sáng nay. Chạy đường test hơi ngắn. Đại lý hẹn ra hồ sơ xe về đại lý test cho thoải mái. Xin hết ạ!

• Like
Reactions: minhdoan2410
Hạng B2
16/4/13
419
859
93
Xin phép các bác cho em chửi cái thằng đầu đất nào đặt tên cái bản không DVD, không AWD của Tucson là bản FULL thế.

• Like
Reactions: htlove9393
Hạng B1
15/6/15
66
52
18
31
goo.gl
Xin phép các bác cho em chửi cái thằng đầu đất nào đặt tên cái bản không DVD, không AWD của Tucson là bản FULL thế.
Bác nóng thế. Sáng e nc với sales thì thấy bảo bản thường giá 925 còn bản đặc biệt 995 nhưng hiện tại ở VN toàn bộ là bản đặc biệt(6 túi khí r vài cái chi tiết nhỏ) DVD thì hầu như k có. AWD chắc VN k có bản này rồi. Nhập nguyên chiếc nhưng qua cái nhà a Công rồi thì k mong Full đc

Tập Lái
24/5/15
44
12
8
44
mỗi cái DVD bé xíu mà còn cắt đi thì thật sự là không hiểu nổi

Hạng B2
26/12/14
470
140
43
46
Sau khi cảm nhận thì mình thấy Tucson 2016 trang bị nhiều tiện ích hơn hai bạn kia, xe nhập giá cũng ok...

Hạng B2
30/3/14
332
770
93
Ông anh vợ em mới lấy con CRV 2.0 . Xe cái đéo gì 1 tỷ mà ghế chỉnh tay như con innova cũ của ổng vậy , hộp số 5 cấp em thấy chưa mượt , mà không có số bán tự động chỉ gạt về 2 hay L là em không khoái rồi . Màn hình kết nối buethood đt gì mà gọi phải bấm số trên điện thoại ( sử dụng núm xoay vặn từng số lâu bỏ mẹ ) , không lấy tay chọt chọt màn hình để gọi đt được . Tai trâu như em mà còn chê loa của thằng Crv này . CRV là dòng CUV mà gầm thấp như sedan ( khoảng sáng gầm 170 ) . Xe cả tỷ mà không có được túi khí rèm cho hàng ghế sau, em mà mượn xe ổng đi là phải chêm thêm gối hay phao bơi cho hàng ghế sau vì an toàn cho vợ con em . Tóm lại CRV hơn CX5 mỗi rộng rãi hơn do thiết kế , và có cửa gió sau thôi . Còn phần ghế CX5 sau đứng quá vẫn có thể độ lại được . Chọn Nhật thì em chọn CX5 , chọn trong 3 con thì em yêu ngay Tucson .
P/s em là thằng được chạy ké cả CRV và CX5 thôi chứ hông có tiền mua :3dcuoi:

Hạng C
4/6/12
869
1.554
93
Ho Chi Minh
Ông anh vợ em mới lấy con CRV 2.0 . Xe cái đéo gì 1 tỷ mà ghế chỉnh tay như con innova cũ của ổng vậy , hộp số 5 cấp em thấy chưa mượt , mà không có số bán tự động chỉ gạt về 2 hay L là em không khoái rồi . Màn hình kết nối buethood đt gì mà gọi phải bấm số trên điện thoại ( sử dụng núm xoay vặn từng số lâu bỏ mẹ ) , không lấy tay chọt chọt màn hình để gọi đt được . Tai trâu như em mà còn chê loa của thằng Crv này . CRV là dòng CUV mà gầm thấp như sedan ( khoảng sáng gầm 170 ) . Xe cả tỷ mà không có được túi khí rèm cho hàng ghế sau, em mà mượn xe ổng đi là phải chêm thêm gối hay phao bơi cho hàng ghế sau vì an toàn cho vợ con em . Tóm lại CRV hơn CX5 mỗi rộng rãi hơn do thiết kế , và có cửa gió sau thôi . Còn phần ghế CX5 sau đứng quá vẫn có thể độ lại được . Chọn Nhật thì em chọn CX5 , chọn trong 3 con thì em yêu ngay Tucson .
P/s em là thằng được chạy ké cả CRV và CX5 thôi chứ hông có tiền mua :3dcuoi:

hôm trước em cũng nhắc tới vụ túi khí rèm cho CRV ............không hiểu sao cái topic đó chìm luôn ....Hy vọng năm sau CRV sẽ được 6 túi khí .....em thật sự thích cái lưng gù của CRV...nhưng em cảm giác người ngồi băng ghế sau CX5 được bảo vệ tốt hơn CRV(CRV chỉ bảo vệ 2 ghế trước thui) .....Tucson thì em đang ngiên cứu...