Tập Lái
15/5/15
41
11
8
Thủ Đức
Mỗi người 1 cảm nhận các bác có tranh luận đến Tết cũng hòa cả làng. Mỗi em đều có điểm mạnh và điểm yếu riêng tùy theo nhu cầu mà chọn nhé các bác. Để em chốt câu này luôn : Bác nào muốn tậu 1 em trong phân khúc này thì ra cửa hàng mà nghe sales bốc phét và test thực tế. Riêng em Tucson bác nào có nhu cầu để em lo... Kaka...
:3dquaytay:

Hạng D
14/11/08
1.908
560
113
Biên Hoà
Tucson hiện tại xe còn mới nên chưa ra biển kịp để các bác test, hôm nay em test 1 chiếc chạy ko có biển chui nhủi vô đoạn đường đất không cảm nhận được gì nhiều. Đèn led daylight khi mở đèn cos là tắt luôn, thay vào đó là đèn foglight

Tập Lái
26/7/15
10
7
3
30
Hyundai về option luôn nhiều nhất , dễ gây hoa mắt cho người mới chơi :D

Hạng B2
30/3/13
116
69
28
Ông anh vợ em mới lấy con CRV 2.0 . Xe cái đéo gì 1 tỷ mà ghế chỉnh tay như con innova cũ của ổng vậy , hộp số 5 cấp em thấy chưa mượt , mà không có số bán tự động chỉ gạt về 2 hay L là em không khoái rồi . Màn hình kết nối buethood đt gì mà gọi phải bấm số trên điện thoại ( sử dụng núm xoay vặn từng số lâu bỏ mẹ ) , không lấy tay chọt chọt màn hình để gọi đt được . Tai trâu như em mà còn chê loa của thằng Crv này . CRV là dòng CUV mà gầm thấp như sedan ( khoảng sáng gầm 170 ) . Xe cả tỷ mà không có được túi khí rèm cho hàng ghế sau, em mà mượn xe ổng đi là phải chêm thêm gối hay phao bơi cho hàng ghế sau vì an toàn cho vợ con em . Tóm lại CRV hơn CX5 mỗi rộng rãi hơn do thiết kế , và có cửa gió sau thôi . Còn phần ghế CX5 sau đứng quá vẫn có thể độ lại được . Chọn Nhật thì em chọn CX5 , chọn trong 3 con thì em yêu ngay Tucson .
P/s em là thằng được chạy ké cả CRV và CX5 thôi chứ hông có tiền mua :3dcuoi:
Em bảo bác Tài lên xem bài này mới được ha ha