Hạng B2
12/8/17
368
292
63
43
Quảng Ngãi
Uhm. Công ty mình mua 10 chiếc Fortuner máy xăng 4x4. Xăng trung bình một chiếc là 12-14l/100km đường trường, 18-20l/100km đường phố. Trung bình hỗn hợp khoảng 15-16l/100km. Nó là một trong những con xe uống xăng bậc nhất. Vậymaf có người vẫn ca ngợi tiết kiệm này nọ. Không hiểu nổi
Sao bác ko đề xuất mua 10 con Santafe???

9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Sếp thích Toyota, chịu thôi, sếp nói đi Toyota: chúng nó k dám chạy nhanh, sợ lật, lại ngồi phải khổ ải như vậy chúng nó mới biết là đang đi cày, đi làm việc, có đâm đụng gì tao đền một lần. Vs lại túi khí không bung cũng đỡ tốn tiền sửa chữa. Santa fe chạy sướng quá chúng nó nghĩ đang đi chơi, lại chểnh mãng công việc.

• Like
Reactions: DKmarket
Hạng F
12/10/16
7.500
6.358
113
Sếp thích Toyota, chịu thôi, sếp nói đi Toyota: chúng nó k dám chạy nhanh, sợ lật, lại ngồi phải khổ ải như vậy chúng nó mới biết là đang đi cày, đi làm việc, có đâm đụng gì tao đền một lần. Vs lại túi khí không bung cũng đỡ tốn tiền sửa chữa. Santa fe chạy sướng quá chúng nó nghĩ đang đi chơi, lại chểnh mãng công việc.
:D lay thánh, gặp sêp đoá e nghỉ lâu zôi

• Like
Reactions: tangocanhonline
Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Uhm. Công ty mình mua 10 chiếc Fortuner máy xăng 4x4. Xăng trung bình một chiếc là 12-14l/100km đường trường, 18-20l/100km đường phố. Trung bình hỗn hợp khoảng 15-16l/100km. Nó là một trong những con xe uống xăng bậc nhất. Vậymaf có người vẫn ca ngợi tiết kiệm này nọ. Không hiểu nổi
Chạy được như thế này thì phải nói anh tài chạy hơi bị xịn rồi đấy chứ chả chơi đâu

• Like
Reactions: trác đông lai
Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Bởi vậy mới nói bác chỉ là nhân viên.Biết vì sao ko? vì nếu mình là sếp mình cũng làm y vậy.Mua 10 con for chạy chết kệ chúng nó chả sao,bán lại có giá mình có lái đâu mà sợ,cực khổ chúng nó chịu hết

Hạng D
19/1/16
1.020
582
113
31
vios mà đi 20 vạn còn ít đấy.Có ai đi gia đình mua vios đâu,đi chủ yếu cày.20 vạn là quá ít.Sunny giá đó quá ngon rồi
Cùng là 1 cái xe không có gì để hỏng, cùng là xe Nhật nổi tiếng bền lành, vậy mà Vios luôn đắt hơn khoảng 50tr, ngán thật.

Hạng B2
14/3/16
313
158
58
Lại cuộc chiến xe Hèn, xe Nhục, đến ạ với mấy thánh cuộc chiến chắc còn lâu lắm mới kết thúc đc. Muốn biết nó bền hay k thì cứ trãi nghiệm đi đã rồi đánh giá, chứ toàn "nghe nói" "xe của bạn" "xe của ông hàng xóm" ... thì thôi dẹp đi cho khỏe, mấy anh sale cứ thích lùa gà.

• Like
Reactions: Bin Bin
Hạng C
29/1/18
948
588
93
34
Lại cuộc chiến xe Hèn, xe Nhục, đến ạ với mấy thánh cuộc chiến chắc còn lâu lắm mới kết thúc đc. Muốn biết nó bền hay k thì cứ trãi nghiệm đi đã rồi đánh giá, chứ toàn "nghe nói" "xe của bạn" "xe của ông hàng xóm" ... thì thôi dẹp đi cho khỏe, mấy anh sale cứ thích lùa gà.
Em nói thằng sale toy nó cứng họng chạy luôn đó bác.Ghét thái độ chả bao giờ mua toy nữa

Hạng B2
24/10/13
416
266
63
Xài xe hàn thuộc xe cổ hả bác? Hiện tại có tiền thì quất con hạng D hàn ko sướng hơn hạng C nhật à? Rồi có tiền lên thẳng con đức việc gì phải đú đởn vào toy? Nói thẳng ra là bác muốn mua xe bán lại có giá đúng ko? Nhưng bác nên nhớ lúc mua vào thì giá cũng khá cao rồi.
Em nói là ông đó Hạng D trong otosaigon mà ăn nói ko ra gì , chứ ko phãi xe hạng D, bác hời hợt vậymả ông đó cũng LIke bác .

Hạng B2
24/10/13
416
266
63
Thời đại công nghệ mà nói 4.0 chỉ để tham khảo thôi là biết rồi. Cải làm chi cho mệt vậy bác. Nếu em có 1,5 tỷ, em sẽ quất Santa fe thay vì fortuner. Vì sao hả, cứ ngồi trên cả 2 chiếc di chuyển 1 ngày sẽ biết ngay thôi. Còn nghe nói, sale nói, ng này người kia nói là toy bền hơn, giữ giá hơn mà mua Toy thì thôi, cứ việc mua. Vì đơn giản đã k hiểu gì thì nên theo số đông. Có bị vặt lông thì âu cả thiên hạ nó thế cả. Thời buổi thế giới phẳng này mà sản phẩm k bền, k đẹp, k tốt thì có mà bán cho hổ. Nhất là ở thị trường châu Âu. Elantra bán ở trời âu còn Vios thì k có vé dự bị ở đó là vì thế đó. Ai tôn sùng Toy thì cứ việc, riêng mình thì không
Bác cứ lấy công ghệ 4.0 vãi tèo ra hù người ta, ý bác người ta mua xe mà ko biết 4.O là ngu ah ??? Vậy mấy tài xế mua xe dịch vụ fortuner MT dầu 2017 có ngu ko ??? Xe họ bậy giờ bán lỗ bao nhiêu so với hàn ??? Có xe hàn nào chạy dịch vụ đc như vậy ko ?? , Fortuner xăng thì cho gia đình thì mấy ai quan tâm xăng , chỉ có bác bủn xỉn nhỏ mọn suốt ngày để ý xăng , còn đem santafe ra so sáng với fortuner nữa chứ thua luôn . Bác làm bộ trưởng kế hoạch và đầu tư hợp nhất ko ai bằng bác đâu .