9/5/16
4.028
4.173
113
Bình Phước
Đâu phải ai cũng biết 4.0 giống bác mà bác kêu người ta ngu , nhiều xếp của cty khác cũng ngu lắm nên toàn mua toy thôi , thậm chí xếp Hàn Quốc cũng mua toy Và cơ quan nhà nước cũng toàn mua toy thôi , Vậy là bác khôn hết phần thiên hạ rồi , Bác đừng có nóng tính vì mấy người khôn như bác ít ai nóng tính lắm , chỉ vó mấy THẰNG ngu cãi cùng mới nóng tính thôi .
Mở mồm ra là biết kiến thức còn quá non. Sếp bự thằng nào thèm đi Toy. Vớ va vớ vẫn. Lượn mịa đi cho nước nó trong. Thốt ra những lời nói cứ như chó đánh rắm. Còn ba cái cơ quan nhà nước này nọ lọ chai là nó phải xài hàng của Toy, hiểu chưa? Dốt lại còn cứ thích thưa thốt. Cucu mới ra ràng, nói chuyện cứ bày đặt làm như hơn người lắm.
Về kiu cái thằng nào đang training cho bạn nó dạy lại cho. Chứ ra đường mà thiếu hiểu biết kiểu này đụng ai cũng bị chửi thôi. Trừ bọn cuồng toy

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: Bin Bin
Hạng D
24/3/13
2.317
2.194
113
Kể chuyện thật: Hôm trước đi grab một xe bác tài đã lái 15 năm. Trước bác này cũng từng mua 1 con Fò tủn. 1 con Innova. Mới đổi sang Isuzu. Bác này kêu con xe Toy dở, ồn, giá cao, có nhiều xe khác chất lượng tốt hơn giá tốt hơn mà không hiểu sao thiên hạ đâm đầu vô :D Chỉ kể chuyện thôi.
"Hôm trước đi grab một xe bác tài đã lái 15 năm. Trước bác này cũng từng mua 1 con Fò tủn. 1 con Innova. Mới đổi sang Isuzu. Bác này kêu con xe Toy dở, ồn..."
Em théc méc bác ấy đi isuzu gì , hôm đó bác ấy chở bác bằng isuzu gì vậy bác để em mơ mang tầm mắt vì cũng muốn mua 1 chiếc isuzu êm ái. Vì e chưa từng đi xe nào ồn bằng con Isuzu Hi lander cả ở ngoài lẫn trong xe .

Chỉnh sửa cuối:
  • Like
Reactions: tangocanhonline
Tập Lái
8/11/18
17
1
1
32
Hà Nội
Hyundai bán kinh nhỉ? Thaco năm nay bết bát quá rầu
Thaco mang Sò mới về đi chứ

Chất lượng xe với giá của Hyundai nó khá ổn nên sẽ nhiều người chọn mua thôi. Mình thấy bây giờ dòng I10 đang tràn ngập đường phố luôn ấy chứ.

Hạng B1
21/10/15
68
36
28
38
Vios dẫn đầu bảo sao ra đường giờ thấy nhiều vios thế? :D