Hạng D
19/6/19
1.178
1.905
113
Con Toy Cross kia phân khúc B giá hạng C. Ôi những con gà cuồng Toy :D:D:D:D:D
Ai thấy thích, thấy ngon thì mua thôi. Hạng B hay hạng C cũng chỉ là cái mác. con xe cũng có nhiêu đó. Dân mình làm như ngu lắm mà kêu lùa. bác thử lùa coi lùa được ai ko.
p/s: con xe nào cũng bị chửi. chỉ con xe nào mình đang sỡ hữu là ko chửi. lạ thật.

Hạng D
12/4/19
1.667
3.309
118
38
Tháng này có 746 nhà thông thái và 1537 con gà bị lùa. Bravo những nhà thông thái :)
Chuẩn, mà cũng tại Mit set cao + truyền thông chưa tốt nên nhiều người không biết con Crossover 5+2 hạng C giá lăn bánh chỉ ngang con Crossover hạng B+/C- 5 chỗ máy yếu hơn :D

Ông Corolla Cross luôn miệng kêu mình hạng C, đến lúc so doanh số lại chúi đầu xuống so với Seltos là thế quái nào nhỉ :D Chưa kể nói con Corolla Cross hạng C thì con City mới cũng hạng C nốt :D

Hạng D
22/1/19
4.057
6.696
113
Chuẩn, mà cũng tại Mit set cao + truyền thông chưa tốt nên nhiều người không biết con Crossover 5+2 hạng C giá lăn bánh chỉ ngang con Crossover hạng B+/C- 5 chỗ máy yếu hơn :D

Ông Corolla Cross luôn miệng kêu mình hạng C, đến lúc so doanh số lại chúi đầu xuống so với Seltos là thế quái nào nhỉ :D Chưa kể nói con Corolla Cross hạng C thì con City mới cũng hạng C nốt :D
Tháng rồi chắc nhờ Mit khuyến mãi mạnh nên doanh số trội lên. Thiệt ra cùng tầm tiền thì Out nó ngon hơn Cross nhiều chứ! Mit VN phải mạnh mẽ lên, tạo đà cho Out đời mới sắp ra mắt nữa ...
P/s: Su tháng này mất hút khỏi top 20. Chắc do dính phốt chảy dầu ...

Hạng D
21/12/14
2.200
7.911
123

Khung gầm hơn. Mái mạnh hơn nội thất xấu hơn. Khoản dịch vụ khỏi nói tại ai cũng biết

Diamond Hand
28/7/09
1.595
15.983
133
Phân khúc D chỉ còn mỗi 1 em Vinfast! Em Cam đi đâu rồi?
Đội Honda bị quê mặt nên từ chối thông tin Accord và City doanh số tháng rồi.
Nhớ tháng trước Accord vô top từ dưới đếm lên :D
Nay xin ko công bố thì sẽ ko có thông tin để vô top này

• Haha
Reactions: lethangmy