Hạng D
26/3/18
1.501
2.170
138
32
Con all new morning ra giấy gần 500 củ rồi, thực sự điên lắm mới mua con này, thaco kg xem lại giá thì chắc xe chất đầy kho
Giá đó Attrage hốt hết khách của Bủi Sớm bản mới rồi hehe:p:p:p

Hạng D
24/2/20
4.529
7.492
113
37
Em cũng đang ngía bản đó. Đủ mọi thứ cần và kg có mấy cái kg có cũng kg sao. Chờ giảm 50 củ thì ngon nữa kkkk.
Bác khôn vãi, nhưng chắc giá khó giảm lắm vì xe hot quá, cửa sổ trời em thấy chả cần còn loa quá xịn xò.

25/6/18
523
801
98
42
Kết hợp với thanh lý hàng cũ nữa nên doanh số mới mạnh vậy pác ơi
Không phải bác ơi. San mẫu cũ đã gần hết xe từ tháng 4 rồi, còn lại ít lắm, người dùng chờ mẫu mới ra mua mới bùng nổ đó. Với lại kỳ này anh TC chèn đại lý không cho công bố thông tin sớm đại trà, trong thời gian đó ảnh sản xuất ra ào ạt đủ cung thị trường làm đại lí không ép lạc khách hàng được.
TC quả là cao tay, 1 tên hạ 3 nhạn. Vừa ổn định giá ( khách hàng được lợi TC có tiếng thơm), vừa đủ xe cung ra thị trường, vừa đạt doanh số khủng vượt trội đối thủ.

4/3/19
499
282
66
28
Xui cho Vios, cày cục giảm giá mãi mới vượt qua được Accent thì lại bị thằng Fadil cướp mất ngôi đầu, Vậy là hết gần nửa năm 2021 mà vẫn chưa lần nào đứng đầu bảng.:D
Mà trang của VAMA sập hay sao rồi mà ko truy cập được vào bác ạ.

• Haha
Reactions: Cớm Dzẹp
Hạng C
25/5/11
927
613
93
Sò vẫn kg là đối thủ của Sắt; covid đợt 4 làm cho doanh số ảm đạm quá. Đúng là covid hoành hành, nhọ cho xe Vin ra đời chưa được 1 năm gặp ngay encovi, kg biết chống đỡ sao.

• Like
Reactions: CKG