Hạng D
4/10/15
1.429
2.506
113
36
4/5 trang các bác chỉ nói về số liệu con Fadil thực hay ảo, xét ra cũng là một thành công cho Fadil về mức độ phủ sóng trên mạng ;)

• Like
Reactions: Morningcui
Hạng B2
19/3/20
138
97
28
36
Kệ thì kệ chứ... sao thì sao nào.... sao sao sao sao
Fadil hazm xao đội lốt spark nè
Đội lốt spark Mỹ hả =)) .Spark Mỹ có hơn mấy cái thùng tôn tiêu chuẩn cho nước kém phát triển hàn nhântj nó đang bán ầm ầm kìa :D

• Haha
Reactions: kdldt
Hạng B2
19/3/20
138
97
28
36
Chà, sao các bác lại đẩy chuyện Pha điêu lấn hết nội dung thớt vậy. Em nghi như là chuyện tài tình của PR vậy. Em cũng bị cuốn vào luôn.
Số liệu chắc đúng, vì:
  • Được mua và phải mua,
  • Sản phẩm đồng hành trong các loại gói hoặc lợi ích phụ trội, lợi ích phái sinh từ một sản phẩm, dịch vụ khác,
  • Trả góp từ chính nhà cung cấp, trực tiếp hơn so với trả góp qua bank của nhãn khác tạo hiệu ứng khác hơn.
  • Thêm một chút cái khẩu hiệu yêu yêu gì gì đó em không nhớ.
Nhưng nhìn thấy chạy ngoài đường ít, vì:
  • Các nhãn tương tự trong so sánh là số lượng tích lũy nhiều năm nên giả định tỷ lệ lưu thông cùng thời điểm ngang nhau thì ma mới ít hơn ma cũ.
  • Số lượng ngoài đường ít, do được mua và phải mua nên có số nằm hầm chung cư cả tháng không ra đường, có số chỉ chạy từ chỗ ở tới chỗ làm. Túm lại là chủ sở hữu không đánh bóng mặt đường hay đi đếm ổ gà để kiếm cơm nên xe không cần chạy lông nhông ngoài đường.
Vậy nên stop tranh luận sao bán nhiều mà không thấy ngoài đường. Em đợi vài năm nữa có độ 1 tăm thì kiếm con Pha điêu 2nd để che nắng che mưa cho nó đỡ tủi.
Xe tốt cụ ơi. Không thì dân mình thải ngay. Đừng biẹn hộ nữa, nhìn vào thực tế

Hạng B2
19/3/20
138
97
28
36
Vin đang tận dụng triệt để hệ sinh thái của họ để bán hàng, đó là lợi thế của hãng nội địa, ko có gì sai hết.
Còn nói về máy móc thì 10 người mua xe chắc đc 1 -2 người rành về máy móc, 8 người thì mua the logo và số đông.
Nói về mua chỉ vì logo và số đông phải nói đến cái hãng thùng tôn nào đó kia kìa

Hạng B2
19/3/20
138
97
28
36
Một fan fadil hay seeder fadil cho hay
Chạy 2-3 năm bán đc 150 ko cụ
2 năm rồi đấy. Giá cũ bằng giá mới kia kìa =)) . Mà còn không có xe để bán. Tôi thách nhà cụ tìm được cái fadil cũ nào dưới 350 triệu đó. =))). Mà em người dùng cụ bỏ cái kiểu quy chụp người khác đi nhé. Em cũng có thể quy chụp cụ là seeder hãng khác thôi.

• Haha
Reactions: kdldt
Hạng D
Super Moderators
31/3/12
2.567
11.784
113
HCM
Một số bình luận không phù hợp, quá khích sẽ bị Xóa.

Các bác lưu ý nên tranh luận lịch sự và mang tính xây dựng.