Tập Lái
12/6/19
44
50
18
36
Cần thiết thì a lấy số liệu tất cả các pk ra so 2019 vs 2020 thì a biết là nó co ở đâu nó mới nở ra được, đặc điểm cỡ A là giá rẻ.

Hạng B2
18/6/19
243
189
44
42
Ý bác đó là fadil năm 2019 ko có số liệu doanh số mà qua năm 2020 lại làm cái vèo lên 18k xe/năm nên ko tin cậy, mấy bác nhà mình sao trong đầu toàn nghi ngờ số liệu, nhớ có nhiều bác cũng nghi ngờ số doanh số của vios.
Thánh quá vậy là con I10 nó bán từ 2019 thôi à anh?

Tập Lái
12/6/19
44
50
18
36
Ý bác đó là fadil năm 2019 ko có số liệu doanh số mà qua năm 2020 lại làm cái vèo lên 18k xe/năm nên ko tin cậy, mấy bác nhà mình sao trong đầu toàn nghi ngờ số liệu, nhớ có nhiều bác cũng nghi ngờ số doanh số của vios.
Ông đó mặc định là cỡ A nó chỉ có bấy nhiêu dung lượng ấy bác, nhưng năm đc giảm thuế giá cỡ A nó xuống nên đương nhiên nó phình ra.

Hạng B2
26/5/16
299
253
63
Chà, sao các bác lại đẩy chuyện Pha điêu lấn hết nội dung thớt vậy. Em nghi như là chuyện tài tình của PR vậy. Em cũng bị cuốn vào luôn.
Số liệu chắc đúng, vì:
  • Được mua và phải mua,
  • Sản phẩm đồng hành trong các loại gói hoặc lợi ích phụ trội, lợi ích phái sinh từ một sản phẩm, dịch vụ khác,
  • Trả góp từ chính nhà cung cấp, trực tiếp hơn so với trả góp qua bank của nhãn khác tạo hiệu ứng khác hơn.
  • Thêm một chút cái khẩu hiệu yêu yêu gì gì đó em không nhớ.
Nhưng nhìn thấy chạy ngoài đường ít, vì:
  • Các nhãn tương tự trong so sánh là số lượng tích lũy nhiều năm nên giả định tỷ lệ lưu thông cùng thời điểm ngang nhau thì ma mới ít hơn ma cũ.
  • Số lượng ngoài đường ít, do được mua và phải mua nên có số nằm hầm chung cư cả tháng không ra đường, có số chỉ chạy từ chỗ ở tới chỗ làm. Túm lại là chủ sở hữu không đánh bóng mặt đường hay đi đếm ổ gà để kiếm cơm nên xe không cần chạy lông nhông ngoài đường.
Vậy nên stop tranh luận sao bán nhiều mà không thấy ngoài đường. Em đợi vài năm nữa có độ 1 tăm thì kiếm con Pha điêu 2nd để che nắng che mưa cho nó đỡ tủi.

Hạng D
16/7/20
1.429
887
113
51
Vios, Fadil chắc số ảo ...
Vios không ảo là chắc , đi ngoài đường thấy 5 xe , thì 3 chiếc và Vios đời mới , mà tụi Toy xe nó bán chạy nên không cần ảo, chỉ xe ế mới cần ảo 18000 ngàn chiếc fdil chạy dịch vụ ngoài đường thì cũng phải thấy, book grab cũng vậy chẳng bao giờ dính con xe này.

• Like
Reactions: kdldt
Hạng D
24/4/17
1.888
1.515
138
34
Vios không ảo là chắc , đi ngoài đường thấy 5 xe , thì 3 chiếc và Vios đời mới , mà tụi Toy xe nó bán chạy nên không cần ảo, chỉ xe ế mới cần ảo 18000 ngàn chiếc fdil chạy dịch vụ ngoài đường thì cũng phải thấy, book grab cũng vậy chẳng bao giờ dính con xe này.
Fadil nó đưa quá nhiều chương trình....
Nhiều tay tỏ ra rành mà ko biết fadil chính là spark gắn máy aveo, lên mạng tìm
Spark ở mỹ... nhớ là tiêu chuẩn mỹ khác xa vnam....
Vnam là vậy mà ham to mà rẻ... nếu logo V iuuu nc kia gỡ xuống để lại dấu + thì bn người mua...
Thương hiệu ko đơn giản lấy các đồ các hãng lắp lại
Thách thức Vin sx đt thuê các chuyên gia hàng đầu luôn để làm ra thg hiệu như apple hay samsung... B nổ là một điển hình, thua xa đt china oppo, xiaomi....huawei...
Còn vin kinh doanh mảng đt ở vnam còn ko có cửa với thế giới di động
- Ko chê bai nhưng pải nhìn thực tế
Có chương trình giảm giá bán cho nghệ an - hà tĩnh quê bác V có 289tt kìa....
2-3 năm sau chán bán lại thì như xe tauuuu thoiiii

• Like
Reactions: cnguyen55
Hạng C
26/10/17
608
608
93
42
mình cũng ở sg, lâu lâu mới gặp fadil, còn thấy ít hơn con ciaz của Su, chắc là số ảo rùi
Bác nói fadil mà ít thấy hơn Ciaz là sai chắc 100%, còn số lượng của fadil là số ảo thì cũng có thể. Nhưng có thể số lượng người mua fadil để chạy dịch vụ so với i10, morning là ít hơn nhiều nên cũng không thể thấy chạy đầy đường như 2 anh này, chưa kể sinh sau đẻ muộn, xe nhà đa số nằm nhà hay nằm ở công ty thì làm sao thấy được.

• Like
Reactions: ltgbau
Hạng D
19/6/19
1.179
1.905
113
Fadil nó đưa quá nhiều chương trình....
Nhiều tay tỏ ra rành mà ko biết fadil chính là spark gắn máy aveo, lên mạng tìm
Spark ở mỹ... nhớ là tiêu chuẩn mỹ khác xa vnam....
Vnam là vậy mà ham to mà rẻ... nếu logo V iuuu nc kia gỡ xuống để lại dấu + thì bn người mua...
Thương hiệu ko đơn giản lấy các đồ các hãng lắp lại
Thách thức Vin sx đt thuê các chuyên gia hàng đầu luôn để làm ra thg hiệu như apple hay samsung... B nổ là một điển hình, thua xa đt china oppo, xiaomi....huawei...
Còn vin kinh doanh mảng đt ở vnam còn ko có cửa với thế giới di động
- Ko chê bai nhưng pải nhìn thực tế
Có chương trình giảm giá bán cho nghệ an - hà tĩnh quê bác V có 289tt kìa....
2-3 năm sau chán bán lại thì như xe tauuuu thoiiii
Vin đang tận dụng triệt để hệ sinh thái của họ để bán hàng, đó là lợi thế của hãng nội địa, ko có gì sai hết.
Còn nói về máy móc thì 10 người mua xe chắc đc 1 -2 người rành về máy móc, 8 người thì mua the logo và số đông.

• Like
Reactions: kdldt