Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
Đường thì vừa xấu vừa nhỏ,nhưng riêng xe hơi 1 tháng bán mấy chục ngàn chiếc,thêm xe máy cả trăm ngàn chiếc.Sau 1 năm thì có thêm hằng triệu xe lưu thông.Đường chẵng rộng ra thê mà chỉ có ngày càng xấu đi. Kẹt xe,tại nạn nhiều cũng là điều tắc yếu.

• Like
Reactions: tktung
Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Chiếc xe hạng B đáng mua nhất lại có doanh số chỉ bằng 1/4, dở khóc dở cười thật
Nhiều người trên diễn đàn này cho là vậy, và họ tự cho là mình thông minh, xem những người có lựa chọn khác họ là ngu dốt. Họ đâu có biết rằng bản thân mình như thế nào, lại có 1 số lượng không ít người thấy họ chê bai người khác ngu dốt, mặc dù bản thân cũng chẳng biết gì nhưng thấy người ta chê thì cũng hùa theo chê, chửi người khác ngu dốt như một cách thể hiện rằng bản thân mình đang thông minh lên khi chửi người khác ngu dốt....

Hạng D
25/10/10
4.518
3.575
113
Đường thì vừa xấu vừa nhỏ,nhưng riêng xe hơi 1 tháng bán mấy chục ngàn chiếc,thêm xe máy cả trăm ngàn chiếc.Sau 1 năm thì có thêm hằng triệu xe lưu thông.Đường chẵng rộng ra thê mà chỉ có ngày càng xấu đi. Kẹt xe,tại nạn nhiều cũng là điều tắc yếu.
Có mâu thuẫn mới có phát triển. Nếu không có khó khăn khắc nghiệt thì làm gì có sự phát triển bác?

• Like
Reactions: hitapass
Hạng D
7/6/11
1.558
1.150
113
Có mâu thuẫn mới có phát triển. Nếu không có khó khăn khắc nghiệt thì làm gì có sự phát triển bác?
Năm em 10 tuổi đi học co dạy VN là nước đang phát triển,năm nay em 34 tuổi em đến gặp cô và hỏi bây giờ VN thuộc nước nghèo,đang phát triển hay nước phát triển?Cô bảo nước đang tụt hậu.

Hạng B2
30/6/15
370
241
43
HCM
xigavip.com
Năm em 10 tuổi đi học co dạy VN là nước đang phát triển,năm nay em 34 tuổi em đến gặp cô và hỏi bây giờ VN thuộc nước nghèo,đang phát triển hay nước phát triển?Cô bảo nước đang tụt hậu.

Vậy ý bác là đi bộ cho nước mình phát triển?

Tập Lái
18/12/15
49
42
18
40
Nghe thiên hạ đồn xe xấp giảm giá sâu, mà thấy tháng nào lượng xe bán ra củng cả núi, chắc vài ngàn người mua xe chắc ít đọc báo, ngày trước nơi tôi ơ chả bao giờ thấy kẹt xe, bây giờ đi làm phải đi sớm, nếu ko muốn tre lam, xe tăng nhiều mà ý thức chả tăng dc tí nào, thôi ko nói nửa nếu ko sẽ có bác nhảy vào nói chổ tôi đường thêng thang...