Không nhằm con nào lại nhằm Hilux, chào thánh antiTo
Tại vì Hilux màu cam y chang Ranger mà bác. Cty em có con Wildtrack 3.2 lâu lâu chở máy móc cho Sếp, em thấy nó hàng ngày mà còn nhầm với con Hilux (của ai đó) trên đường đi làm về. 2 con đều màu cam và dán tem màu đen ở phần dưới cửa, nhìn ngang hoặc không để ý cái đèn thì rất dễ lầm.
PS: Thừa nhận là em ghét Toy nhất, nhưng không phải vì thế mà chém loạn xạ.

Hạng D
3/5/10
2.572
2.798
113
Tại vì Hilux màu cam y chang Ranger mà bác. Cty em có con Wildtrack 3.2 lâu lâu chở máy móc cho Sếp, em thấy nó hàng ngày mà còn nhầm với con Hilux (của ai đó) trên đường đi làm về. 2 con đều màu cam và dán tem màu đen ở phần dưới cửa, nhìn ngang hoặc không để ý cái đèn thì rất dễ lầm.
PS: Thừa nhận là em ghét Toy nhất, nhưng không phải vì thế mà chém loạn xạ.
Ranger bác à, e lười nên bữa đó ko trích cam hành trình để các bác tham khảo. Ý e ko phải mọi xe ranger hay e í ko lên nổi dốc, mà là phụt khói đen dòm nản.
Còn toy thì e ko ghét toy nhập, ko ghét bản thân những chiếc xe toy LD, chỉ ghét tụi toy VN ăn dầy và xem thường NTD VN thôi. Chứ nếu chất lượng, công nghệ luôn là mới nhất của toy, chắc chắn doanh số còn áp đảo nữa.
Mỗi thương hiệu có lượng fan trung thành của nó, trong đó có ít hay nhiều fan cuồng. Lời nói của fan (ko cuồng) rất đáng thamkhảo. Trên OS này phản ánh rất rõ

Hạng F
29/10/14
8.534
11.210
113
Cứ an toàn tính mạng mà chơi các pác ạ. Bền để làm gì?? Đủ xài được rồi. Tiền ít nó khổ vậy đấy. Mua cái gì cũng phải tính đến ăn chắc mặc bền mà ko dám nghĩ đến mua để hưởng thụ

Ranger bác à, e lười nên bữa đó ko trích cam hành trình để các bác tham khảo. Ý e ko phải mọi xe ranger hay e í ko lên nổi dốc, mà là phụt khói đen dòm nản.
Còn toy thì e ko ghét toy nhập, ko ghét bản thân những chiếc xe toy LD, chỉ ghét tụi toy VN ăn dầy và xem thường NTD VN thôi. Chứ nếu chất lượng, công nghệ luôn là mới nhất của toy, chắc chắn doanh số còn áp đảo nữa.
Mỗi thương hiệu có lượng fan trung thành của nó, trong đó có ít hay nhiều fan cuồng. Lời nói của fan (ko cuồng) rất đáng thamkhảo. Trên OS này phản ánh rất rõ
Chả tin, vì con Ranger ở Cty em chở máy móc 2 tấn trên thùng chạy phà phà.

Tập Lái
12/6/16
2
1
3
38
Trừ khi đi Cam nhập. Mà Cam nhập XLE đi nữa cũng dưới C class 1 bậc. Nhớ nhé. C class, Audi A4 hay BMW 3 không ngồi chung mâm với Camry
Camry chung mâm với Accord,Teana,Mazda 6 thì đúng rồi
C200 chứ k nói cả dòng C. A4 chứ k phải cả dòng A. Đọc kỹ hãy cmt nhé. C200 A4 cảm giác lái nói thật còn thua Teana

Hạng F
Thành viên BQT
8/6/16
5.628
12.529
113
Sài Gòn
C200 chứ k nói cả dòng C. A4 chứ k phải cả dòng A. Đọc kỹ hãy cmt nhé. C200 A4 cảm giác lái nói thật còn thua Teana
C200 thì nó cũng là dòng C cũng máy I4. A nói thì nghe lạ vậy.
Teana hay C class hay A4 đâu có chung mâm. Rõ ràng là như vậy. Còn lái ntn tùy người cảm nhận thôi