Hạng F
16/7/15
6.292
24.869
113
Sao ra đường em gặp xe Vin chủ yếu là Lux A và SA, ít thấy Fadil mà doanh số vài tháng gần đây Fadil cao vút vậy nhỉ?
BD chạy đầy;
(hầm rượu Trần Long làm hẳn chắc cũng ~5-7 chiếc gì đó để chở khách nhậu về...)

Lux A thì hôm trước có xe dính ngay đoạn ngập ở Đại Nam, em và 1 loạt xe chạy sau quéo cò luôn; vì phải lượn qua chổ ngập sâu hơn mới qua được; chắc quên đổ xăng!?

Hạng D
17/2/13
1.312
1.778
113
Vũng Tàu
trungdao.vn
Quả Accord ấn tượng nhất mà ko bác nào chú ý nhờ :D
Đơn giản là ngày nào dân việt còn mê xe máy honda thì ngày đó honda chưa cần phải lời mảng ô tô. Em mua đến cái vinfast klara thứ 2 rồi mà xung quanh vẫn còn đầy nghi ngờ xe điện, đến là chán các đồng chí chuyên review sản phẩm trên giấy. Pin xe máy klara của em chạy 8000km rồi chưa thấy suy suyển gì, em chỉ sạc đến 90% và dùng xuống 20% là sạc lại. Với cái đà này thì 10 năm nữa pin mới giảm 30%, ngày nào cũng dùng lại càng bền pin. Cái sướng của xe máy điện không chỉ ở chỗ yên tĩnh, tiết kiệm mà còn ở chỗ rất ít phải bảo trì. Còn có nhiều nghiên cứu đã khẳng định cho dù điện sản xuất bằng than thì xe điện vẫn bảo vệ môi trường hơn xe xăng.

• Like
Reactions: Già Lắm
Hạng B2
12/1/20
138
75
28
30
Sao ra đường em gặp xe Vin chủ yếu là Lux A và SA, ít thấy Fadil mà doanh số vài tháng gần đây Fadil cao vút vậy nhỉ?
Tùy vùng miền bác ơi...fadil mua chủ yếu chạy dịch vụ vs nữ chạy là nhiều

Hạng D
23/8/08
3.135
1.829
113
45
Người TP giàu mua xe con cóc xấu như Ma làm gì anh. Fadil bán chủ yếu ở tỉnh.

Xe cộ chẳng liên quan gì đến căn hộ ở đây; ở Tỉnh lẻ làm gì có chung cư của Vin, họ vẫn mua chạy ầm ầm.
Voucher bán lại cho tặng được mà bác.

• Like
Reactions: Quocdp