Hạng C
14/9/15
542
319
83
36
Người mua xe hạng B là những nngười tiền vừa đủ, gia đình ít người chỉ đi trong thành phố cho nên người ta chọn lựa chiếc xe đẹp,bền tiết kiệm nhiên liệu & tới lúc có tiền nâng đời thì dễ bán không chọn Vios thì chọn xe nào.? Không lẽ những người đi xe Vios như tôi ếch chăng.?
Bây h xe nào miễn là của Honda, Huyndai, toy thì đều mất giá thôi ông ơi. Bền thì trong 5-7 năm chưa biết thằng nào ăn thằng nào.

• Like
Reactions: kenbull2601
Hạng D
26/6/11
3.125
2.170
113
Đà Lạt 0918.525.070
Ciaz đúng là ds bèo thật, em ở dalat thấy hình như có mỗi một chiếc ciaz, hỏi bác chủ xe thì kêu có em gái làm bên suzuki nên mua xe này

• Like
Reactions: nttanmam
Hạng B2
16/8/17
450
287
63
44
em thấy xe city ngoại hình không được đẹp cho lắm ạ
Tuỳ theo mắt người đếm và sở thích nữa! Có thể không đẹp với bác nhưng đẹp với người khác. Xét tổng thể 2 em Vios với City thì phần đuôi không được đẹp lắm. Vios thì dư họa tiết phía sau nhìn dày cộp, trông thiếu thẩm mỹ. City thì hài hoà, thể thao từ đầu đến thân, cái đuôi hơi dày và đơn giản. Bù lại City cốp rộng.

• Like
Hạng D
29/6/15
4.910
15.749
113
39
Xe City là dòng họ Honda, có đặc điểm chung là ồn, xài 1 thời gian sẽ có vấn đề máy lạnh, ai muốn sử dụng lâu dài nên mua Vios.
Ồn là do nó phuộc cứng để lái tốt, còn block lạnh thì cùng là hàng Denso như Toy mắc mớ ji hư!?

• Like
Hạng B2
28/6/17
131
114
43
33
Chán hay ko chán nó cũng tương đối lắm bác ơi. Phải 2 người đó đổi xe cho nhau một vài bữa thì mới biết chính xác nó như chán như thế nào
Bác nói chí phải. "Vợ là cơm thiu, nhưng lại là tô bún riêu của thằng hàng xóm"

4/6/16
363
251
63
34
Của bền tại người anh ơi.

Riêng Attrage doanh số cũng khá tốt. Có lẽ các hãng taxi, uber/grab đang dần chuộng mẫu xe này. Hy vọng phụ tùng, bão dưỡng ... cho dòng này sẽ dễ chịu hơn.
Vào bãi bến xe miền Tây, thấy mấy bác taxi 27-7 cũng Attrage, Phương Trang cũng Attrage :)
Ngày trước e ra đường thấy được chiếc Attrage mà lòng mừng ghê gớm, nhưng sau này, chạy ngoài đường thấy Attrage chạy đầy đường nên "cảm xúc dần chai sạn" đi mất :))
Hy vọng xe giá phụ tùng mềm thêm xíu nữa, Mitsu thay đổi nhẹ vài nét ở phần ngoại thất thì chắc cũng leo lên được top 2, top 3 bác nhỉ.

• Like
Reactions: badmonkey
Hạng D
19/1/16
1.019
582
113
31
Vào bãi bến xe miền Tây, thấy mấy bác taxi 27-7 cũng Attrage, Phương Trang cũng Attrage :)
Ngày trước e ra đường thấy được chiếc Attrage mà lòng mừng ghê gớm, nhưng sau này, chạy ngoài đường thấy Attrage chạy đầy đường nên "cảm xúc dần chai sạn" đi mất :))
Hy vọng xe giá phụ tùng mềm thêm xíu nữa, Mitsu thay đổi nhẹ vài nét ở phần ngoại thất thì chắc cũng leo lên được top 2, top 3 bác nhỉ.
E cũng bồ kết Attrage rồi, hi vọng từ nay tới cuối năm ko tăng giá

4/6/16
363
251
63
34
E cũng bồ kết Attrage rồi, hi vọng từ nay tới cuối năm ko tăng giá
Dạ nếu so với giá của tháng này thì có khả năng tăng (đang vào tháng ngâu nên giá rất dễ thương), còn nếu so với giá những tháng trước chắc sẽ không tăng đâu bác.
Có gì cứ ới e, e sẽ hỗ trợ thêm ạ