Hạng C
18/4/17
559
547
93
37
Dạ mình chưa biết ah, 2 tuần tuần trước vẫn chưa có bác. Chắc bác sales M3 nên biết rõ ghê. M3 mà nói như Mec nghe nó buồn cười quá bác, cười muốn rụng rang8n luôn.
Nó có cả nửa năm nay rồi chứ 2 tuần gì ? tui ko phải là sale, củng ko biết nhiều, chẳng qua là do bạn quá gà thôi.

Hạng C
18/4/17
559
547
93
37
Đồ nhựa Civic Turbo kém vậy hả bác ??? Vậy nhà mà em thấy đồ nhựa Mazda do Thaco lắp cùi quá (nhà em có con CX-5 2.0) chả lẽ M3 được ưu ái hơn CX-5... thua xa Altis (nhà em cũng có con 2.0V) đừng nói tới Focus
Đồ nhựa Civic nói riêng và honda nói chung là lởm nhất. M3 đồ nhựa tuy ko tốt nhất, nhưng củng ko đến nổi chạy mấy tháng là kêu tap lô, xệ hàm,...

Hạng D
7/10/09
1.314
1.587
113
Thành Phố Huế
Đánh giá khách quan nội thất Civic 10th đẹp nhất trong cùng phân khúc.
Quan trọng nhất là dịch vụ, ở VN chỉ có Toy mới có dịch vụ đạt yêu cầu nên sự lựa chọn đa số là đều ko thể bàn cải, chứ con xe bây giờ nó xem xem như nhau hết.

Hạng C
18/4/17
559
547
93
37
Đánh giá khách quan nội thất Civic 10th đẹp nhất trong cùng phân khúc.
Quan trọng nhất là dịch vụ, ở VN chỉ có Toy mới có dịch vụ đạt yêu cầu nên sự lựa chọn đa số là đều ko thể bàn cải, chứ con xe bây giờ nó xem xem như nhau hết.
Ko biết bạn có ngồi lên xem thử con M3 FL chưa nhỉ ?

Hạng B2
24/10/15
283
284
63
Thấy óp sừng của ford titan mà ghiền. Có tầm 8 tăm thì quất e này khỏi nghĩ các bác nhễ
E này có cái tội băng sau khá chật và phần đầu trc theo quan điểm của nhiều người là khá xấu nên doanh số hơi hẻo đó bác, còn thì cũng khá Ok...

Hạng B2
24/10/15
283
284
63
Dạ mình chưa biết ah, 2 tuần tuần trước vẫn chưa có bác. Chắc bác sales M3 nên biết rõ ghê. M3 mà nói như Mec nghe nó buồn cười quá bác, cười muốn rụng răng luôn.
Bác Khoadhd là tháng cuồng Madza rồi, ko biết có mùi gì ko đây, hôm trước bác nói Madza 3 là xe Nhật hồn Đức, rồi đi Madza 3 tưởng đi Bim, bữa nay thì thấy nội thất Madza giống Mer...Xin lạy Thánh Madza...

• Like
Reactions: No[2]
9/5/16
4.028
4.176
113
Bình Phước
Dạ mình chưa biết ah, 2 tuần tuần trước vẫn chưa có bác. Chắc bác sales M3 nên biết rõ ghê. M3 mà nói như Mec nghe nó buồn cười quá bác, cười muốn rụng răng luôn.
có mấy tháng rồi cụ ơi. cụ nói chuyện sao mâu thuẫn vậy nhỉ? bắt đầu có sự nghi ngờ không hề nhẹ về lời nói của cụ rồi đó nha.

Hạng C
18/4/17
559
547
93
37
Bác Khoadhd là tháng cuồng Madza rồi, ko biết có mùi gì ko đây, hôm trước bác nói Madza 3 là xe Nhật hồn Đức, rồi đi Madza 3 tưởng đi Bim, bữa nay thì thấy nội thất Madza giống Mer...Xin lạy Thánh Madza...
Mình ko phải phan cuồng, củng ko có nói xe nhật hồn Đức. Mình chỉ nói M3 có nội thất đẹp giống xe Đức, và đẹp hơn Civic.
Civic và City giàn nhựa rất lởm.
Đó là sự thật, Chỉ có điều các Fan cuồng Honda ko dám công nhận thôi.