Tập Lái
30/7/15
26
8
3
51
Ghế may xấu, nút chỉnh gương cực bựa, inoc dàn ngoài làm xe nhà quê hơn. Màn hình trước, mh gối đầu, xi nhan trên gương ok ...... Bác chủ máu độ thì độ tính năng chơi mới khoái vd như cảnh báo áp xuất lốp, khởi động xe từ xa, nút starstop...

Chỉnh sửa cuối:
Hạng B2
4/4/10
113
279
63
Noi that bac chu dung buon! Bac co do gi nua thi em no cung chi la em "In" ma thoi bac oi! Ko hoa thien nga duoc dau!

Hạng B2
24/1/16
171
81
28
23
Ghế may xấu, nút chỉnh gương cực bựa, inoc dàn ngoài làm xe nhà quê hơn. Màn hình trước, mh gối đầu, xi nhan trên gương ok ...... Bác chủ máu độ thì độ tính năng chơi mới khoái vd như cảnh báo áp xuất lốp, khởi động xe từ xa....
Theo bác thế nào là ghế may đẹp ạ? :D

Tập Lái
13/3/16
3
0
1
39
xe lên đẹp,kinh phí hết bao nhiêu củ zậy bác,sao bác k lên dàn đèn trước led lun cho đẹp.bác cho e xin cái địa chỉ chuyên làm đồ chơi xe với

Hạng B2
17/9/11
165
128
43
Noi that bac chu dung buon! Bac co do gi nua thi em no cung chi la em "In" ma thoi bac oi! Ko hoa thien nga duoc dau!
nói như bác vậy mấy chiếc lamborghini có độ thì cũng là lamborghini thôi,vậy người ta mang đi độ làm gì,mỗi người 1 ý thích,ai cũng như bác thì mấy chỗ như bác Vũ ,bác 8 ,cường nga chắc dẹp tiệm lâu rồi

Tập Lái
17/3/16
18
19
3
33
Đuôi cá, cản inox, viền đèn trc sau, khung che mưa, ốp tay nắm, nắp xăng, trãi sàn, bệ bước chân, dvd tích hợp camera lùi GPS, màn hình trần, mai ghế da, phim cách nhiệt, sơn chống rỉ sàn xe. Tất cả nhiu đây giá bao nhiu ạ :3dcuoi:

Hạng B2
23/2/12
263
158
43
Các bác cho em hỏi ngu tí. Innova đời này số tự động em nhớ là bản 2.0V phải không ạ?