Hạng B2
28/5/04
213
1
18
Bưởi Tân Triều đeee
RE: Innova mới cưới

Bác puma nên làm dàn lip như bác kotex nói đi, đẹp lắm!Có hình mẫu cho bác xem thôi (chỉ là hình mẫu thôi,chứ thật ra là còn rất nhiều kiểu dáng để bác làm đẹp cho vợ 2 của bác!)

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

Innova em thấy phần tole 2 bên hông đít sau hơi bị lớn so với thân xe nên nhìn không cân đối. Bác thiết kế cái "tem" nào độc độc đẹp đẹp dán vô cho nó cân đối.
Xe bác số đẹp thiệt => thần tài đến=> mua xe phát tài :D

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Các bác góp ý chân tình em xin ghi nhận ạ! Cớ sao lại giận các bác, nếu giận thì em ứ post...hì hì. Em cũng thấy cái hông sau thịt hơi bị nhiều, cũng đang suy nghĩ coi chọn cái decal gì. Còn cái crom đèn và tay cửa là hãng nó tặng cho em(vì em giới thiệu cho nó bán được thêm 2 chiếc). Độ xong em post típ cho các bác đánh giá nhé

Hạng D
19/1/04
2.089
11
0
44

Xe của pác như vậy là hòm hòm rồi, bác thanh niên tính thì chén tới bến nuôn đê:D

Hạng B2
13/9/05
345
1
18
47

Hôm vừa rồi nhìn thấy cái biển phía sau INNOVA có làm viền giống xe Lexus LX470 nhìn đẹp phết, bác tham khảo nhé.

Hạng B2
14/9/04
130
1
18

Chúc mừng bác puma có xế mới.
Theo ý em, xe bác mầu đen nên bớt inox đi tí tẹo cho đỡ tương phản, đi trời nắng đỡ chói mắt bọn em [8D]...
Xe bác còn thiếu giá hàng nóc, bác nên lắp giá loại 2 thanh dọc xe (đẹp hơn của hãng vừa xấu vừa đắt) trông cân đối hơn.
Em nói vậy, bác đừng giận em nhé.

Hạng B1
20/9/04
54
0
6
42

Gắn bodykit đi bác, Innova mà ko có bodykit trông nó cứ chông chênh thế nào ấy, chân cẳng cứ thế nào ấy

Hạng D
27/2/06
4.993
4.410
143
47
Puma Far East
www.puma.com

Cái bodykit thì em cũng máu lắm chứ, nhưng còn cái vĩ nướng khô mực trên nóc xe thì em đang lăn tăn không biết sao??? có nên hay không? Bác nào đã gắn rồi thì giúp em phát! Cảm ơn các bác thêm phát nữa ạ

Hạng B2
8/3/05
281
0
0

Chúc mừng bác puma nhé! nhưng em cũng có ý kiến giống bác car123 đấy, bác bỏ bớt đồ inox đi. hai tông tương phản mạnh quá!

Hạng D
26/1/04
1.322
7
38
nowhere

Trích đoạn: puma.com

cái vĩ nướng khô mực trên nóc xe thì em đang lăn tăn không biết sao??? có nên hay không? Bác nào đã gắn rồi thì giúp em phát! Cảm ơn các bác thêm phát nữa ạ

bác có hay ăn khô mực không? :D. Nếu bác mua vĩ nướng mà không ăn khô thì uổng lắm :D. Em thì thấy cái mui của Inno nó bầu từ trước ra sau nên gắn vĩ nướng khô vào thì phần đít vĩ nướng sẽ nhô lơi khơi lên trên, trông xấu lằm.