Hạng B2
14/9/11
163
0
0
Re:INNOVA - vượt trên những lời gièm pha !

INOVA THAT KINH TE ,EM CÓ MỘT CHÁU INO GIỐNG BÁC ĐÓ MỘI TÔI CHÁU CỦA EM MÀU BẠC

Hạng F
22/10/09
8.170
30.185
113
Re: RE: INNOVA - vượt trên những lời gièm pha !

có 1 điều mà các bác quên là sau 1 chặng đường dài cở 100 km ngồi trên Innova cở 100km. xuống xe các bác sẽ cảm thấy hơi nhừ người vì em nó ồn, ko được êm ái..

Tập Lái
6/4/09
36
1
10
Hà Nội

Em cũng thấy Inova tiết kiệm, kinh tế nhưng hệ thống giảm sóc và chống ồn hơi kém, nhưng với tầm giá và tính năng sử dụng như vậy là được ở VN ta rồi các bác nhỉ.

Hạng D
22/7/06
3.793
1.367
113
Kiên Giang

Hôm qua trên đường Lê Hồng Phong gần Hung Vương có 2 chiếc 7 chỗ hôn nhau,chiếc Huyndai Santafe màu trắng chạy trước chiếc In chay sau,ủi lên chiếc Santafe phía trước và bị móp cản luôn còn Santafe chẳng hề gì hết

Hạng C
17/7/11
740
838
93

thanh_VLXD nói:
Hôm qua trên đường Lê Hồng Phong gần Hung Vương có 2 chiếc 7 chỗ hôn nhau,chiếc Huyndai Santafe màu trắng chạy trước chiếc In chay sau,ủi lên chiếc Santafe phía trước và bị móp cản luôn còn Santafe chẳng hề gì hết

hhiihi, tại cái "đít" HS cứng hơn

Hạng F
22/10/09
8.170
30.185
113

các bác gièm pha mãi mà thớt này vẫn chưa xanh cỏ. ke.ke, em nó vẫn chưa siêu thoát được

Hạng F
29/8/07
8.017
26.369
113

Em cứ tưởng Innova chỉ chạy Taxi. Vô thớt này mới biết nhiều bác đi Innova.:D:D:D

Hạng B2
1/2/10
240
21
28
36
Gia Nghia, Dak Nong

ck77 nói:
thanh_VLXD nói:

hhiihi, tại cái "đít" HS cứng hơn

Tìm cái hình nào SF hít Ỉn xem thử cái thằng nào "toe" đầu Bác :D

Hạng D
2/7/09
3.405
81
63
Q.Tân Phú Tp HCM

atti_vn nói:
Em cũng thấy Inova tiết kiệm, kinh tế nhưng hệ thống giảm sóc và chống ồn hơi kém, nhưng với tầm giá và tính năng sử dụng như vậy là được ở VN ta rồi các bác nhỉ.
Nói câu này hơi gượng ép. Vì tầm tiền này có nhiều lựa chọn hơn nhiều và cũng ngon hơn chút chút.
Các bác đã ngồi Zing chưa và còn 1 số chiếc nữa. <span style=""color: #ff0000;"">Nhưng nói về tính kinh tế và giữ giá thì em nó vô đối. </span>
Em nghỉ chung qui cũng do các thiết kế cho nội thất và chất liệu của vỏ mỏng nên em nó mới có các hiện tượng như các bác trên.
Thôi các bác thông cảm, nhà sx người ta đã làm và bán như thế nên chúng ta chấp nhận đi ạ.
Nếu ai có thêm chút làm con Pre như em, đãm bảo sẽ thấy khác biệt!

Hạng D
11/5/11
1.133
127
63
Saigon

Bác đừng giận , đem zing đổi ngang inova2006 em cung o thèm , Zinh chỉ mạnh 1 khía cạnh trong khi thua nhiều khía cạnh , o lẻ dân việt nam đa số ngu sao ? Previa củng trong tầm ngắm day Bác ạ , hình như giá 2008 giờ củng 55 ngàn .
nguoiphutinh nói:
atti_vn nói:
Nói câu này hơi gượng ép. Vì tầm tiền này có nhiều lựa chọn hơn nhiều và cũng ngon hơn chút chút.
Các bác đã ngồi Zing chưa và còn 1 số chiếc nữa. <span style=""color: #ff0000;"">Nhưng nói về tính kinh tế và giữ giá thì em nó vô đối. </span>
Em nghỉ chung qui cũng do các thiết kế cho nội thất và chất liệu của vỏ mỏng nên em nó mới có các hiện tượng như các bác trên.
Thôi các bác thông cảm, nhà sx người ta đã làm và bán như thế nên chúng ta chấp nhận đi ạ.
Nếu ai có thêm chút làm con Pre như em, đãm bảo sẽ thấy khác biệt!