Hạng B2
17/2/11
324
53
28
sao ko mua cam HT, làm vey65 phiền phức, mua cam Ht có GPS, ngày tháng năm...camera de lun.
kiểu này ko cháy cục pin iphone mới lạ. tự làm khó mình

Hạng B2
21/9/11
304
105
43
thì cứ xem như là 1 công cụ "sơ-cua" khi cần đột xuất đi bác, tinh thần chia sẻ của bác auto751 thế là quá tốt rồi!

Hạng D
20/7/11
1.138
671
113
HCM
www.facebook.com
NoiDayBinhYen nói:
Em thấy cũng rất hay nhưng nếu đi xa hay dùng nhiều thì phải suy nghĩ lại :)
iphone 4 giờ cũng rẻ, mua 1 cái cũ 32GB để riêng xài dẫn đường và camera hành trình thì quá đã.

ip4 giờ bèo lắm giá cũng 5tr hơn, mình thấy cũng hay nhưng xài cho vui thôi, xài chán lắm, ko có chuyên nghiệp, nhìn ko giống ai, máy thì luôn luôn nóng, chạy buổi trưa nóng ác, sắp muốn nổ, pin vừa sạc vừa xả liên tục thì rất mau chai, dùng cho vui k khả thi.
Cái camera hành trình giờ có gần 2tr, xài khỏe re, gắn lên nhìn pro, chuyên nghiệp hơn. K cần thao tác gì hết, còn iphone mỗi lần lên xe phải tao tác...thôi nói chung phiền.
Mình xài thời gian giờ cũng mua cam hành trình, khởi động xe là nó auto on luôn, nhỏ gọn nhìn pro hơn hẳn cái ip.
Cảm ơn bác chủ chia sẽ phần mềm cũng khá hay.

Hạng B2
10/7/12
327
5
18
Sài Gòn
Các Bác tham khảo topic theo đường link bên dưới có rất nhiều phần mềm được chia sẽ.
http://www.otosaigon.com/forum/Camera-hành-trình-một-số-Apps-free-để-ghi-lại-hành-trình-dùng-cho-iPad-và-iPhone-m5197933.aspx

Em thì đang dùng cả 2, vừa Camera hành trình, vừa điện thoại. (mỗi cái đều có cái hay riêng của nó)
Nếu Bác nào thích dùng điện thoại làm Cam hành trình thì nên mua những phần mềm có phí, rất hay. Vừa hiển thị tốc độ, vừa có bản đồ. Ví dụ: Carcorder, Ghihanhtrinh,...