Hạng D
5/8/06
2.080
32.168
113
Cái đỏ....Anh có từng rao bán cái gì hơm ?... tỷ như nhà cửa xe cộ....v.v....nói dậy là đủ hiểu nha.....đến đi WC còn không xong...
Nhà thì cũng từng đăng vài cái, xe thì chắc hơn 10, mua bán online cũng trên 20 năm rồi. E cứ lấy số phone anh tra vào Google kết quả cũng vài ngàn. Nhưng anh chẳng thấy có vấn đề chỗ nào cả.

• Like
Reactions: oto_bangb2
Hạng D
6/11/07
2.412
6.613
113
Nhà thì cũng từng đăng vài cái, xe thì chắc hơn 10, mua bán online cũng trên 20 năm rồi. E cứ lấy số phone anh tra vào Google kết quả cũng vài ngàn. Nhưng anh chẳng thấy có vấn đề chỗ nào cả.

Vụ nhiều hơn 1 sim tùy nhu cầu mỗi ng a
Như e 1 đống sim , số hotline cửa hàng , số gđ + bạn bè thân , sau giờ cố định chỉ có ng gđ gọi đc :)
1 số làm data
Oải vụ cầm 2 đt lắm , nhưng bắt buộc rồi , chịu thôi a ;)

Hạng D
4/9/06
2.278
21.738
113
Thế anh bán xong dồi có ăn ngon ngủ yên không ?.... bọn cò bảo hiểm, bđs, tín dụng đen...có quấy không ?.... đăng 1 số đt lên online là xác định lun nhe...

• Like
Reactions: machchua
Hạng D
5/8/06
2.080
32.168
113
Thế anh bán xong dồi có ăn ngon ngủ yên không ?.... bọn cò bảo hiểm, bđs, tín dụng đen...có quấy không ?.... đăng 1 số đt lên online là xác định lun nhe...
A đã nói rồi, a vẫn bình thường mà. A chưa nói là điện thoại anh luôn On 24/24 kể cả khi đi nước ngoài. Còn ba cái vụ quấy rầy kia thì bình thường thôi, nó gọi nó tốn tiền nó, cứ dập máy vài lần thì nó hết gọi có gì đâu mà phải xác định. Bà xã anh còn bảo sao a ko lịch sự trả lời cho họ vài câu. A bảo người ta có lịch sự với a đâu mà biểu anh lịch sự. Em biết Dai-ichi là con đỉa mà bây giờ nó còn hết dám gọi a mà.

Hạng D
5/8/06
2.080
32.168
113
Vụ nhiều hơn 1 sim tùy nhu cầu mỗi ng a
Như e 1 đống sim , số hotline cửa hàng , số gđ + bạn bè thân , sau giờ cố định chỉ có ng gđ gọi đc :)
1 số làm data
Oải vụ cầm 2 đt lắm , nhưng bắt buộc rồi , chịu thôi a ;)
Hơi phức tạp, anh cũng kinh doanh gần 30 năm rồi, gia đình nội ngoại cũng đông lắm nhưng ko phức tạp như em, chắc tại vì anh ko có bạn gái như em hehe.

• Like
Reactions: huycl2507
Hạng D
26/8/05
3.937
22.861
133
Thớt đang vui tổng thầu vào bỏ bom 1 phát cả đám dạt hết rồi, :rolleyes:

Ngoài đời e cũng có đứa bạn như vậy đấy bác.

Cả đám đang bàn chuyện cuối tuần đi Đà Lạt nhậu thịt rừng thì tự nhiên nó chép miệng, mùa này năm ngoái nó đang đi Thụy Sỹ ăn pho mát và lựa đồng hồ, tiếc là chỉ mua được 1 con hơn tỷ, không ưng ý mấy, năm nay đi Đà Lạt chả biết mua gì.

Cả đám đang tư vấn cho thằng bạn mua trả góp căn hộ tầm 2 tỏi chỗ nào tiện đi làm khu Công nghệ cao Q9, thì nó chia sẻ, ừ, nên mua quanh khu Q2, Q9 vì tiềm năng, nó cũng đang trả góp 2 cái biệt thự tầm 3 - 4 triệu bên ấy, chắc chắn sau này sẽ lên gấp đôi, gấp ba.

Và vô số tâm sự thật như đếm khác, kiểu năm nay kiếm được không bằng mấy năm trước, có hăm mấy tỏi mà vất vả làm mửa mật, hay nó buồn bà già nó, đã bảo đừng bán nhà mà bả không nghe, bán có sáu chục tỏi mà năm nay khu ấy lên bảy chục...

Trời cho nó may mắn, cho nó khả năng hơn người, nhưng lấy đi của nó sự biết điều, cách cư xử, lòng cảm thông và thấu hiểu nên em cũng không biết, nó là may hay không may nữa...

Mà thôi, giàu thì muốn nói gì chả được... Được kiếp này thì cứ hưởng, quan tâm gì mấy thằng dưới cơ... Giàu lắm nên đôi khi hãnh tiến...

À, mà e chia sẽ chuyện lũ bạn e và e, những kẻ loser, chứ không dám bon chen gì đến anh tổng thầu đại gia xài sim cả tỏi nha. A đừng vào chia sẻ tài sản thì tội e.

Hạng D
22/2/06
1.297
7.856
113
46
Sài Gòn
..

Trời cho nó may mắn, cho nó khả năng hơn người, nhưng lấy đi của nó sự biết điều, cách cư xử, lòng cảm thông và thấu hiểu nên em cũng không biết, nó là may hay không may nữa...
Mình thấu hỉu anh, mình cũng có em rau dạng này. Lâu lâu gặp là : dạo này em hết tiền, đi Paris shopping có 30 ngàn oi, hay em mới bán miếng đất kiếm có 5 tỷ mà vất vả hết mấy ngày...Nói rất thật , rất đúng và rất chân thành, nghe là muốn vả vào mồm nhưng đang lứng quá vả ko được...